ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา34 (แตกพ่าย)

เริ่มโดย fuseeka, มกราคม 11, 2018, 12:33:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boyboyboy

เอาแล้ว นี่มันคนละเรื่องเดียวกันหรือไงเนี่ย ผูกเรื่องราวได้เยี่ยมเลย ปรบมือครับ

ruby alvarado

นึกงานจะตายหมดซะแล้ว  ดีมีเฒ่าคำมาช่วยเฮือก ::Foo:: รอดไป ::HoHo::

outsider

เกือบไม่รอดแล้วชาวแก๊งหื่นบ้านนา

sultant

หมดสิ้นคนขัดขวางความสุขของแก๊งค์ไปแล้ว มาเจอพรานบุญคำของนายรพิน แล้วจะเจอคนอื่นในเพชรพระอุมาอีกมั้ยเนี่ย

jinpin

นึกว่าพญาลิงจะได้สาวๆ กลับไปดูแลซะอีกครับ แพ้ทางกันเลย

treemiles

คลาสสิกมากคัฟ เนื้อเรื่องน่าติดตาม

spr566

พญาลิงลมทำไมหมดฤทธิ์ง่ายแบบนี้ หรือมีวาระซ่อนเร้นครับ

sthanya

รอดตายหวุดหวิด แต่เจ็บตัวกันบ้างไม่มากก็น้อย แล้วจะเอาอย่างไรกันต่อล่ะ

bkambang

รอดแล้ว จะได้ไปหื่นกันต่อ 
โชคดีมีคนมาช่วย

ดรีม ดรีม

เซไพสุดๆ จอมพราม มาไ้ดไง ติดตามต่อนะครับ นิยายในดวงใจผมเลย

peddo

สุดยอด มาโผล่เพชรพระอุมาจนได้ แต่ระวังท่านเจ้าของบทประพันธ์ต้นเรื่องจะไมพอใจนะครับ ผมคนอ่านน่ะชอบอยู่แล้ว ยิ่งเจอจอมพรานยิ่งฟิน ขอบคุณครับ

olemantu

ตาคำอยู่หนองน้ำแห้ง มาทำอะไรที่ซับบอก..เคยรู้จักตาคำแต่ไม่รู้ว่าแกฤทธิ์ เยอะแบบนี้

n2610

เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือลิงลมยังมีตาคำ ลุงอ้นรอดตัวไป

phuwon

ตาบุญคำมายังไงเนี่ยงงเลย ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

biggiggog

OMG แวะเข้าหาเพชรพระอุมาจนได้เนาะ
แหม...ทำไปได้ ::Sweat::
ขอบคุณมากๆครับ