ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนพิเศษ ความแตกต่างที่ลงตัว(ทดสอบระบบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 12, 2018, 12:37:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

แต่ละคนไม่มีใครยอมใครแบบนี่ท้อวพร้อมกันทั้งคู่แน่นอน

shuya

thing

kk2016

สองสาวชื่อคุ้นๆอยู่นะครับ เป็นตัวละครจากอีกเรื่องหรือเปล่าครับ หรือแค่ชื่อเหมือน

gritkin

อันนี้เป็นเรื่องสั้นจากเรื่องอะไรหรือครับ จากอักขระวิเศษหรือเปล่าครับ

negazero

น่าสนใจแต่ตัวละครคุ้นๆ นะว่ามาจากเรื่องที่ท่านเขียนรึเปล่า?

Pong Sak

ติดตามเรื่องนี้มานานละครับ ทำไมไม่มีฉากพระเอกกับแฟนบ้างเลยครับ

Panya Sripaks

นี่ขนากทดสอบนะจัดสองสาวพร้อมกันเลย  แล้วตอนต่อไปจะครบทั้งหมดไหมเอ่ย  ขอบคุณครับ

sevensin777

มาแนวนี้นี่ชอบเลย จะมีมาเพิ่มอีกรึป่าว  เรื่องนี้ก็น่าติดตามอีกเรื่อง

eglebudsob

อ่า...... เปิดมาอ่าน ยังงงอยู่ มันภาคต่อจากเนื้อเรื่องไรหว่า..... อ่านไปๆ อ่ะ ชักคุ้นแฮะ

ถ้าไรต์ เกริ่นนำนิดนึง ว่าโผล่มาเป็นแบบนี้ยังไงตอนต้น ผมคงนึกออกเร็วกว่านี้ ::Dozy::

Kacey Chase

อ่านแล้วงงๆ  หรือเป็นเพราะเป็นตอนพิเศษ?  แถมเว้นวรรคแปลกๆก็อ่านยากอีกครับ  -_-'

แต่กติกาสุดยอดไปเลยนะ  ใครท้องก่อนชนะ   แต่งี้...คนท้องทีหลัง ก็เสียหายลูกเดียวสิ  ><

Kacey Chase

อ่อ...เข้าใจระบบใหม่ละ  เข้าใจเล่นครับ   55  ทำได้ดี

darksoul

Jou Mushi

จะคิดมโนว่ามันเชื่อมกับเรื่องอื่นก็คงไม่น่าจะใช่แต่ก็ยังคุณภาพคับแก้วเหมือนเดิมเลยครับ

Nithiwit Sakfan

ฟางขี้หึงไม่ใช่หรือ แต่ว่าอยากรู้แล้วสิว่านายชลทำยังไงฟางถึงยอมให้มุก