ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนพิเศษ ความแตกต่างที่ลงตัว(ทดสอบระบบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 12, 2018, 12:37:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Snutsu

ฟางกะมุกนี่คือใครละไปตะล่อมอีท่าไหนถึงยอมกันขนาดนี้อีกอย่างทำบุญด้วยอะไรครับ555

jojyjung

::Glad:: หลังๆ ผม ผมตามผลงานท่าน  โจ๊ก มาตลอด แบบว่า ชอบมากขึ้นเรื่อยๆ ได้อรรถรสเหมือนเปนพระเอกเองเลย หุหุ

ตามครับแบบนี้ งานเขียนดีมากๆ

หมดไปหลายน่ำตามพระเอกละ

ปล นางเอกชอบชื่อมุกนะเนี่ย อิอิ

alittleboat

feleeona

สองความต่างที่ลงตัวลงเหมือนกันคือความเสียวที่ได้รับแตกกันมันสนุกดี

shadowfier

เปิดเรื่องมาก็จัดไปสองเลย ต่อไปจะมีอีกสักกี่คน เขียนได้อารามณ์ดีมากๆ

immortalrune

จัดสองสาวตั้งกฎว่า ใครท้องก่อนชนะได้ไปครองนี่แบบ แทบคลั่ง ท้องพร้อมๆกันไปเลย ฮ่าๆ

akennya

สองสาวต้องแบ่งปัน (แต่รู้สึกว่ามีการเว้นวรรคในจุดที่ไม่น่าเว้นอยู่หลายแห่งครับ)

por774

ระบบใหม่คืออะไร..? เท่าที่เปิดตัวมาก็เสียวแล้ว อ่านเม้นด้านบนแล้วต้องไปหาอ่านเรื่องเก่าก่อนจะได้รู้เรื่องกว่านี้

smuity

ใช่ตอนต่อไปของชลหรือเปล่านะ ถ้าใช่นี่ขนาดหนีมายังมีสองสาวตามมาด้วยนะชลร้ายจริงๆ

kingzaso

ขอบคุณมากครับ รอบนี้ ควบ 2 สาวเลย แต่ผมว่า ตอนนี้มัน วรรคตอนแปลกๆ นะครับ แอบอ่านยาก นิดหน่อย

testman

สงสัยว่าระบบของคุณโจ๊กจะเป็นยังไง

ฟางนี่คือฟางเดียวกับอักขระแน่เลย ตัวคล้ำ ๆ เก่ง ๆ ให้ผมเดา คุณโจ๊กต้องเอาเรื่องมาพันกันอีกแน่เลย

wawer nakorn

พระเอกใช่ชลไหมนี้เห็นพาสาวมุกกับฟางมาเปิดปาร์ตี้สุดเหวี่ยงไปเลยนะ

fantastica

คิดไม่ออกว่ามจากเรื่องไหน แต่ชื่อตัวละครน่าจะมาจากเรื่องสั้นคู่ขนานของอักขระพิเศษ

aom43104

::Bloody::พระเอกมันทำบุญด้วยอะไรถึงประณีประนอมสองสาวจนยอมได้เนี่ย อิจฉา!!!!