ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนพิเศษ ความแตกต่างที่ลงตัว(ทดสอบระบบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 12, 2018, 12:37:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vralpha1

::WooWoo::
จะมาแนวไหนนะครับ ต้องลองตามซะหน่อย เปิดมาก็เบิ้ลเลย

motown

sarozzero

เป็นกติกาที่ชลได้เปรียบสุดๆ ส่วนสองสาวก็ต้องแข่งกันดุเดือดแน่
ถ้าท้องพร้อมกันก็ดีไปแต้ถ้ามีคนท้องทีหลัง
หวังว่าถึงเวลานั้นสองสาวคงปรองดองกันได้จริงๆอย่างที่พูด

winds

อันนี้ไม่ใช่แค่ทดสอบแน่ๆครับ
จัดหนักจัดเต็มขนาดนี้
หาฮาเร็มเพิ่มอีกสักหน่อยน่าจะแจ่ม

man5252

เรื่องใหม่เปิดมาก็ซัดกันกันแบบจัดเต็มเลยนะนี่

swss2511

ยิ่งสองสาวทุ่มเทแข่งขันกันเท่าไหร่ยิ่งเสียวมาขึ้นเท่านั้น เรื่องเสียวๆนี่ยอมกันไม่ได้จริงๆ

poison_react

เหมือนทั่น Joker รู้ใจคนอ่านครับ
เลือกสาวฟางผิวเข้มสุดยั่ว กับสาวมุกหน้าหมวยสุดอ้อนมาคู่กันแบบ 3p
ความฝันของชายหนุ่มแทบทุกคน
จะมีอะไรฟินไปกว่าได้ฟันสองสาวแบบสดๆ แถมทำให้ท้องคาแท่งเราได้
แต่เนื่องจากนี่เป็นตอนที่เขียนไว้นานแล้ว จึงต้องระวังในการตีความเชื่อมโยงให้ดี

ตอนพิเศษนี้ทำให้คลายปมตอน "จุดจบหนุ่มร้อน" ได้อย่างหนึ่งครับ
แต่ ก็อยากรู้เหมืิอนกันครับว่า จะหาทางออกอย่างไรสำหรับตอนปกติ

...............................
คอมเม้นถอกใจ แว่น จัดไป+2money ::Fighto::

jachal

combibloc

ขนาดหมอพลอยยังไม่รอดเลย มีนางฟ้าคนใหม่มาอีก สนุกซิครับสำหรับลุงแก ยิ่งอ่านยี่งชอบเลย

llar

ff2551

ทำยังไง ถึงจะไ้ดแบบนี้บ้าง
มาทีละสอง จะปั๊มน้ำทันไม๊เนีย

rover09

wiseman

เปิดมาก็ตาลุกวาว สนุกครับ ถ้าผ่านทดลองระบบขออ่านต่อเลยครับ ปกติก็อ่านก่อนแล้วถึงตอบ เพิ่งทราบว่สมีตอบก่อนอ่านด้วย  ไม่ว่าจะมีหรือไม่มีระบบก็ควรให้เกียรติผู้แต่งครับกว่าตะออกมาแต่บะเรื่องไม่ง่ายเลย