ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น : รสสยิวพี่แก้ว (100%)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มกราคม 12, 2018, 05:45:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yon0548

ดำเนินเรื่องเหมือนจะสยองนิดๆแต่น่าติดตามมากครับอยากรู้ว่าแก้วจะเป็นผีหรือเปล่า

mewzira

เนื้อเรื่องคุ้นๆเหมือนเคยอ่านเรื่องผีในพันทิพย์เลยนะ แต่ไม่มีเรื่องเสียวแบบนี้ 555

กำพล

ย้ายบ้านมาก็ได้เจอสาวสวยข้างบ้านเลย แถมทำาตัวลึกลับแบบนี้มันผีหรือคนแน่

pj762856

ขอเดาว่าพี่แก้วเป็นผี  บอลเป็นชู้  ผีผัวพี่แก้วโผล่มาตอนเอากันเสร็จแล้ว  และบอลวิ่งหนีออกมาถูกรถชนและถูกส่งเข้า รพ

holovelove

เสีบวสยอง หรือเปล่าครับ 5555 อ่านไปลุ้นไปยิ่งไม่ชอบผีอยู่ด้วย แต่ขะขอติดตามอ่านครับ สนุกดี
เหงาๆ

nooy01

คิดว่าแก้วน่าจะเป็นผีนะครับ เพราะดูลึกลับยังไงไม่รู้

dryice32

พี่แก้วไม่ใช่ผีแน่นอน คนตายต้องเป็น น้องที่รู้จักหรือ น้องสาวแท้ๆ แต่พี่แก้วเป็นตัวต้นเหตุที่ทำให้สามีน้องมายิงน้องคนนั้นพร้อมชู้

sp502

สงสัยพี่แก้วน่าจะเป็นผีนะ เพราะดูลึกลับน่าดู แต่งานนี้ผีก็ผีเถอะ ต้องจัดหนักแน่ๆ สวยๆขนาดนี้

สมปอง บุญ

teenee4you

ผมว่าพี่แก้วไม่ใช่ผี แต่สามีเค้าตายไปแล้วตั้งแต่อยู่ต่างประเทศ เลยมาหลอกหลอนไม่ให้คนอื่นยุ่งกับเมียตัวเอง สุดท้ายนายบอลเข้ามาเปิดเผยความจริง

peddo

สำนวนเก๋าเหมือนที่ผ่านมานะครับ ว่วนการให้คนทายนี่ก็าสนุกดี ไอเดียหลายท่านนี่น่าเอาไปทำแตกออกเป็นหลายเวอรชันได้ โดยเฉพาะตอนผีผัวมาจัดพิมนี่น่าสนใจมาก ขอบคุณครับ

civil2

ผีแน่ๆ อาจจะสื่อสารกันผิด จริงๆบ้านผีไม่ใช่บ้านที่บอลพิมซื้อ แต่เป็นบ้าหลังตรงข้าม พิมมาใหม่อาจจะคุยกับคยแถวนั้นไม่เข้าใจ

อิทธิพล ทบชา

ผีคุณแก้วป่าวครับ เเต่มันมาติดตรงที่โผล่ตอนกลางวันได้อาจจะเฮี้ยนจริงไรจริง เเล้วที่เข้าโรงบาลอาจจะช๊อกเพราะรุ้ความจริงก็ได้ครับผมคิดว่านะ

songsak

สงสัยพี่แก้วจะเป็นผีแน่ๆเลย แต่ผีสวยๆก็น่าลองเสี่ยงดูเหมือนกันนะ

therasak

เรื่องก็คือหลังจากที่บอลกับพี่แก้วกำลังสนุกสนานร่าเริง ผัวพี่แก้วก็โผล่มาพร้อมกับความจริงที่เปิดเผยว่าทั้งพี่แก้วและผัวคือ ผอ สระ อี บอลถึงกับสลบไปฟื้นที่โรงพยาบาล น่าจะเป็นแนวนี้นะครับ เดา