ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น : รสสยิวพี่แก้ว (100%)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มกราคม 12, 2018, 05:45:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kvachira

เรื่องแอบดูซับซ้อน เดาว่าพี่แก้วน่าจัเป็นผีนะ

ไว้จะติดตามดูครับ ขอบคุณมาก

taton

แหม บอลน่าจะกลับไปอยู่บ้านเดิมนะครับ เผื่อเจอพี่แก้วอีก(ก็หุ่นนางออกจะเด็ดดวงขนาดนั้น) ผีก็ผีล่ะครับ  ::HeyHey::

yon0548

แนวแบบนี้ไม่ค่อยมีคนเขียนช่วยเขียนมาให้อ่านอีกนะครับ..สนุกดี

tetete

ตอนอ่านนึกว่าบอลจะโดนยิงตามพี่แก้วไปอีกคนนะครับแล้วก็มีผู้ชายคนอื่นมาติดพี่แก้วแล้วก็โดนยิงอีกวนเวียนไปไม่รู้จบ ที่ไหนได้บอลดันรอดซะงั้น

nonnon

นึกว่าผีผัวพี่แก้วจะมาตีท้ายครัว

elviswhat

จริง ๆ น่าจะตั้งชื่อเรื่องว่าเป็นชู้กับผีนะครับเนี่ย

therasak

สนุกและลุ้นไปกับตัวละครครับ แต่บทพิศวาสน้อยไปนิด

ponggunyuki2527

กระชับดีผมชอบ ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้คนเขียนครับ

สถาพร

หน้าจะทำเป็นตอนๆต่อไปนะครับ อ่านสนุกครับผม ขอบคุณครับ

kipkipju kisdsada

หมู่บ้านที่บอลย้ายมาเป็นของกลุุ่มนายทุนที่ทำเป็นโรงถ่ายหนังโป๊ จัดฉาก หาคนมาเล่นหนังโป๊จากการขายบ้านถูกๆเพื่อหาคู่รักใหม่ๆมาซื้อ เล่นหนังสดกัน และมีพี่แก้วเป็นตัวเอกดำเนินเรื่อง พยายามสร้างสตอรี่ให้มีผี จากป้าและลูกค้าในร้านข้าว ตัวประกอบหนัง คนที่ซ่อนที่บอลเห็นเป็นทีมงานกองถ่าย ซึ่งเพื่อความเป็นธรรมชาติและฟิลลิ่งของคนแสดง ส่วนฉากพี่ชาติออกมายิงเป็นเอฟเฟคของหนัง บอลสลบไปจากยานอนหลับในน้ำส้มที่ดื่ม เพื่อให้บอลออกจากโรงถ่ายไป

keatmano

มาอ่านตอนเฉลยแล้ว เลยไม่ได้ทายเลย ... โดนผีหลอก แต่อย่างน้อยก็ได้ม้นส์ แล้วก็ดีที่ทำบุญไปให้เขาด้วย

azerothx

โดนผีหลอกฝันไม่พอ ยังจะโดนผีหลอกซ้ำอีก  ::Angry::

poison_react

ถึงจะเจอผีก็คุ้มแล้ว (มั้ง) ครับ ได้ควบขี่พี่แก้วสุดเซ็กซ์แบบสดๆ คือความฝันของชายหนุ่มเลยนะครับ

cuffs 112

โดนเข้าแล้วไง ฟันผีพี่แก้วแถมเจอพี่ชาติ พร้อมฉากฆ่าอีกชุดใหญ่เลยครับ สนุกครับขอบคุณครับ

samsung014

พี่ชาติมาเร็วไปนะ น่าจะรอให้มีอะไรกันหลายวันหน่อย อิอิ