ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องเล่าของชายคนนึง น้องแนนสาวออฟฟิต 14

เริ่มโดย reak, มกราคม 13, 2018, 09:08:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

ผมนั่งดูคลิปที่ช่างถ่ายไว้เมื่อคืน รอจนแนนออกมาจากห้องน้ำ เสร็จเลยถามว่าไปไหนมา แนนทำหน้านิ่งๆบอกเดินไปดูของกินมาแต่ไม่มีอะไรขาย ผมว่าจะบอกว่ารู้ทุกอย่างหมดแล้ว แต่ก็สงสัย มาจนถึงป่านนี้แล้ว ไม่รู้ว่าแนนจะปิดผมไว้ทำไมเลยเฉยๆ พอคลิปถึงช่วงที่แนนกำลังเล่นน้ำแนนก็รีบมาปิด บอกจะมาดูอะไรตอนนี้ แล้วก็เหมือนบ่นโน่นบ่นนี่ ผมเลยเปลี่ยนเรื่อง ถามว่าแนนว่าเอาควยปลอมออกได้ยังไง แนนบอกเอาออกตอนอาบน้ำละ ลองขยับไปมามันก็หลุดออกมาเอง ผมมองดูชุดกระโปรงสั้นแขนกุดของแนนก็รู้สึกว่านมมันจะห้อยๆ เหมือนไม่ได้ใส่เสื้อใน ตามคอตามแขนก็ยังมีรอยดูดแดงๆอยู่ คิดในใจ แนนกล้าแต่งตัวแบบนี้เดินออกไปข้างนอกเลยเหรอ เลยทำเนียนดึงแนนมากอด ขอดูรูหีหน่อยว่าเป็นไงบ้าง แนนก็เนียนทันทีว่าผมไอ้บ้านี่เห็นหน้าก็หื่นใส่เลยนะ มาขอดูหีคนอื่นหน้าตาเฉย ผมเลยดึงแนนมานั่งกอด หอมซ้ายทีขวาที แนนก็ทำเหมือนอายๆ ผมเอื้อมมือไปกดดูคลิปเมื่อกี้อีกทีนึง แล้วก้เริ่มมาลูบมาล้วงแนนใหม่ ปากก็คอยไซร้คอยถามแนนว่ามันมั้ย เย็ดในน้ำแบบนี้ ตื่นเต้นรึเปล่า ไม่กลัวคนเห็นเหรอ แนนเองก็ทำท่าเคลิ้มๆ ตอบผมบ้างไม่ตอบบ้าง บอกดึกแล้วจะมีใครนอกจากยาม ผมล้วงไปถึงนมถึงหีแนนก็รู้เลยว่าแนนไม่ได้ใส่ทั้งเสื้อในกางเกงใน แล้วถามแนนต่อว่าแล้วยามไม่เห็นรึไง รึว่าร่วมวงด้วย แนนหลับตาครางอืมๆ แล้วบอกว่ายามมันหลับไปแล้วจะรู้เรื่องอะไร แต่ที่หน้าจอคอมผมเองก็เพิ่งรู้ว่า ไอ้คนที่มันกำลังซอยหีแนนอยู่ในน้ำคือไอ้ยามหนุ่มหน้าปุแน่ๆ ผมเลยเริ่มเอามือขย้ำนมบีบหัว ส่วนมืออีกข้างก็เริ่มกรีดลากยาวๆไปตามร่องหีแนน แนนเองก็เริ่มส่ายเริ่มส่ายเริ่มร่อนหีสู้ ผมถามแนนต่อว่าตกลงเมื่อคืนแนนโดนเย็ดไปกี่คน มีมาเพิ่มอีกมั้ย จำได้รึเปล่า แนนเอามือโอบกอดคอ เริ่มถ่างขาออกให้ผมล้วงได้ถนัด แล้วบอกว่าจำไม่ได้อะ 4-5คนละมั้ง ผมเอา2นิ้วแยงเข้าไปในรูหีแนน แปปเดียวก้มีน้ำไหลตามนิ้วออกมาเต็มไปหมด(แนนคงล้างน้ำควยพวกยามออกไม่หมด)อีกมือก้บีบนมแนนแรงขึ้นๆ แนนเองก็เริ่มซี๊ดปากยาวๆ ผมลองยัดนิ้วเพิ่มอีก1นิ้วมันก็เข้าหีแนนแบบง่ายๆ ผมบอกให้แนนดูหน้าคนที่กำลังเย็ดแนนในน้ำอยู่ บอกหน้ามันเหมือนยามเลยนะ หน้าปุๆท่าทางขี้ยาเหมือนกัน แนนมองจออยู่แปปนึงก่อนจะบอกว่าน่าจะใช่ละมั้ง ไม่รุ้สิ แล้วก็เริ่มถ่างขา กว้างขึ้นอีก ผมเองก็อยากลองมานานแล้วว่ารูหีแนนตอนนี้จะรับได้กี่นิ้ว เลยจัดเพิ่มเข้าไปอีก1นิ้ว แนนก็ยังเฉยๆ มีครางดังออกมาบ้างยาวกว่าเดิม ผมเริ่มแยงหีแนนแรงมากขึ้นกว่าเดิม บางทีมีกระดกนิ้วให้ครูดกับผนังหี แนนก็สะดุ้งบ้าง มีอิ๊ๆ อ๊ะๆบ้าง ผมเองตอนนั้น อยู่ๆอารมณ์มันก็ขึ้นแปลกๆ รู้สึกว่าทำกับแนนแบบนี้มันสะใจมากๆ เลยจับแนนพิงกับโซฟา จับขาแหกเป็นรูปตัว M แล้วผมก็ตั้งกล้องถ่ายคลิปไว้ แนนเองก็งงๆแต่ก็ทำตาม พอได้ที่ผมก็นั่งลงข้างล่างใกล้ๆหีแนน แล้วค่อยๆยัดนิ้วไปในรูหีทีเดียว4นิ้ว แนวก็คอยมองตาม ดูผมเริ่มสาวนิ้วเข้า-ออกในรูหีตัวเอง ผมสาวได้สักพักรู้สึกว่าน้ำหีแนนไหลออกมาเยอะขึ้นมันลื่นมากๆ แนนเองก็มีเเหงนซู๊ดปากหน้าครางเบาๆ ผมเลยเอานิ้วโป้งที่เหลือช่วยบี้เม็ดแตดแนนไปด้วย แนนยิ่งแอ่นร่อนก้นสู้มือผมใหญ่ ผมมองแนนที่กำลังครางร่อนหีสู้มือผมอยู่สักพัก เลยกดนิ้วโป้งที่กำลังบี้เม็ดแตดอยู่ยัดเข้าไปในรูหี แล้วออกแรงกดมือเข้าไปในรูหี จนมันผลุดหายเข้าไปในรูหีแนนทั้งข้อมือ แนนถึงกับร้องอ๊าาา เสียงดัง ผมรีบหยุดมือไว้นึกว่าแนนจะเจ็บ แต่พอหันไปมองหน้าแนน กลับซี้ดปาก บอกผมว่าแยงต่อสิ เร็วๆหน่อยจะเสดแล้ว ถึงผมจะอึ้งอยู่พัก แต่ก็เร่งแยงหีตามที่แนนบอก ผมเห็นแนนเม้มกัดปากแหงนหน้าลอยอยู่ไม่นาน ก่อนจะร้องอ้าาาา ๆๆๆ ให้ผมหยุดมือแช่ไว้ก่อน แนนหอบหายใจแรงๆ อยู่พัก ก็ก้มมามอง บอกว่าเสียวมากอะ เสียวจนน้ำตาไหลเลย แต่พอแนนมองมือผมที่ยัดเข้าไปในหีตัวเองจนมิดข้อมือ แนนถึงกับตกใจ บอกผมยัดเข้าไปอะไรขนาดนั้น ให้ผมรีบเอามือออกไวๆ ผมยิ้มๆทำเฉยๆ ถามแนนเสียวมากมั้ยละ แนนมองผมบอกอย่าพิเรนอะไรอีกนะ เอาออกไปเร็วๆ มันแน่น ผมบอกว่าเริ่มใหม่อีกรอบนะ แล้วเอามือที่ว่างลูปปากแนน ไล่ลงมาที่นม บีบซ้ายบีบขวาเล่นที่หัวนม ก่อนจะมาบี้เล่นที่เม็นแตด มือที่คาอยู่ข้างในรูหีแนนก็เริ่มขยับซ้าย ขยับขวา ควานบ้าง กางนิ้วบ้าง กำหมัดบ้าง ก่อนจะเริ่มค่อยๆสาวมืออีกที แนนมองหน้าผมทำหน้าเซ็งๆ บ่นหีกูพังแน่ๆงานนี้ กลับบ้านที่นี้ผัวกูจับได้ชัวๆ ขยายควยยังงี้ สองควยยังงี้ ควยปลอมใหญ่ยักษ์อย่างงี้ แล้วนี่ยังมามือทั้งอันอีก แล้วแนนก็หันหน้าไปทางอื่น ผมมองเห็นมีน้ำตาไหลซึมออกมาไหลลงมาตามแก้ม บอกผมว่าถ้าผัวทิ้งรับผิดชอบแนนด้วยนะ ถ้าไม่งั้ละเป็นเรื่องแน่ๆ ทำหีแนนหลวมขนาดนี้ จะมีใครมาเอาแนนอีกละ ผมลุกขึ้นไปดูดปากหอมแก้มไซร้คอแนน แล้วบอกว่าได้สิ ผมชอบผู้หญิงร่านๆแบบแนนมากนะ เอาทำเมียเลยก็ได้ แนนมองผมตาดูบอกมันต้องมีร่านๆด้วยใช่มั้ย ถึงชอบอะ ผมดูดปากแลกลิ้นแนนอีกรอบ บอกใช่ๆ ชอบมาก ร่านๆ แหกหีให้คนอื่นเย็ดไปทั่ว โดนลงแขกก็รับไหว คนที่ไม่เคยรู้จักเพิ่งเคยเห็นหน้าก็เอา แบบแนนนี่ละ ถูกใจสุดๆ แนนเบ้ปากบอกผม แต่ละอย่างนี่ดีดีทั้งนั้น ทำยังกับแนนเป็นกระหรี่ ผมบอกบ้าเหรอ แนนไม่ใช่กระหรี่หรอกนะ ถ้าเป็นกระหรี่ต้องเย็ดแล้วได้ตังด้วย แนนทำหน้าเซงๆ บอกที่แนนแบบหีให้เย็ดฟรีๆแบบนี้ ไม่ชอบกันอีกรึไง ผมเลยถามว่าแนนก็ชอบนี่นา เวลาถูกเรียกว่ากระหรี่อะ หีแนนจะตอดตุ้บๆเลยนะ แนนถามว่าผมรู้ได้ไง ผมเลยเริ่มขยับมืออีกครั้ง บอกว่านี่ไงอีกระหรี่ หีตอดซะกูดึงมือไม่ออกเลย แนนมองผมตาค้อนที่ถูกเรียกว่ากระหรี่ แต่ในรูหีแนนเองก็ตอดมือผมจริงๆ ผมเริ่มไซร้คอดูดปากแนนอีกรอบ มือที่ล้วงหีอยู่ก้เริ่มขยับไปมา สาวเข้าออกช้าๆ แนนเองเห็นผมเริ่มอีกรอบก็เลยตามใจ แอ่นหีร่อนสู้ตามไปด้วย ผมสาวสั้นๆ หมุนมือไปมาอยู่ได้สักพัก น้ำหีแนนก็เริ่มออกมามากจนรู้สึกว่าในรูหีแนนมันเริ่มลื่นๆ ผมเลยลองสาวยาวๆจนบางทีถึงกับหลุดออกมาทั้งมือ แล้วกดเข้าไปใหม่ แนนเองมีสะดุ้งตัวงอบ้างแต่ก้ไม่ได้ว่าอะไร แหงนหน้าหลับตาพริ้มซี๊ดปากยาวๆเป็นระยะๆ ผมเองตอนนั้นก็รู้สึกสะใจสุดๆ ไม่คิดว่าคนสวยๆอย่างแนน โดนไปแค่2วัน หีที่เคยแน่นสุดๆจะหลวมมากมายจนยัดมือเข้าได้ขนาดนี้ ผมเร่งสาวมือยาวๆอีกชุด แนนเองก็เริ่มมีครางเสียงดังมากขึ้นเรื่อยๆ จนผมลองเปลี่ยนจากแบบมือเป็นจีบชักเข้าออกจนหลุด เป็นกำหมัดแล้วลองยัดเข้าไปในหีแนนใหม่ ตาก็คอยมองว่าแนนจะมีอาการยังไง มันก็ยังยัดเข้าทีเดียวมิดมืออยู่ดี แนนเองก็แค่ตัวงอขมวดคิ้วร้องอ๊ะๆ นิดเดียว ไม่ได้ร้องโวยวายอะไร ผมเร่งสาวหมัดใส่รูหีแนนอยู่ไม่นาน แนนก็ร้องอ๊ายๆ ตัวเกร็ง บอกให้ผมหยุดสาวมือก่อน แล้วน้ำหีก็ไหลเยิ้มตามแขนผมออกมาจนหยดลงพื้นแหมะๆ ผมชักมือออกจากรูหีแนนดังโบ๊ะ น้ำหีเปียกเต็มไปทั้งมือจนเกือบถึงข้อศอก ผมกลืนน้ำลายลงคออึกใหญ่ มองสภาพหีแนนที่อ้ากลวงโบ๋วจนมองห็นเข้าไปถึงข้างใน ก่อนจะดึงแนนลงมานั่งกับพื้นแล้วเอาควยที่แข็งสุดๆจนจะแตกอยู่แล้วยัดปากแนนไป แนนก็รีบดูดทีเดียวจนสุดลำควยทันที ผมก็คอยมองปากแนนที่ เมื่อไม่กี่วันก่อน แนนเคยบอกว่าผมควยใหญ่มากดูดยังไงก็ไม่มิด แต่ตอนนี้กลับกลายเป็นจมูกโด่งๆของแนนชนกับขนหมอยของผมอยู่ ที่ปลายควยเหมือนจะชนกับคอหอย เสียงอ็อกๆ อ๊อกๆ อยู่ข้างในปาก แนนนั่งดูดควยผมได้แปปก็มีเสียงลมออกดังแปลดๆ ออกมาจากหีแนนเป็นระยะ(พวกหีหลวมๆจะได้ยินบ่อยๆ)แนนมองผมตาดุทีนึง แล้วรีบสาวปากดูดควยผมต่อ แปปเดียวผมก็ทนไม่ไหวจับหัวแนนสาวกระแทกกับควยผมได้ไม่กี่ทีก็กดควยแช่ปากแนนไว้ น้ำควยพุ่งเข้าไปในปากแนน แนนเองก็พยายามขย้อนกลืนน้ำควยผมลงคออึกๆ อึกๆ จนหมด พอควยผมเริ่มหดเลยชักออกมาให้แนนเลียทำความสะอาดที่ปลายควยให้ พอหันมาเห็นมือผมข้างที่ยัดเข้าไปในรูหีแนน ที่มีคราบน้ำหีเต็มไปหมด แนนก็ไม่ดูดต่อแล้วทุบขาผมทันที บอกหีแนนพังละก็นะ รับผิดชอบแนนด้วย แล้วก็ลุกเดินไปเข้าห้องน้ำ ผมยิ้มๆหยิบโทรศัพท์แล้วแต่งตัว พอเสร็จพวกช่างก็เข้ามาพอดี เราทักทายกันพักนึงผมก็ขอตัวกลับ ช่างร้องอ้าวทำไมรีบ วันนี้ว่าจะจัดแนนแบบสุดๆ ผมบอกเอาเลยเมื่อกี็เสร็จไปแล้ว พรุ่งนี้จะแวะมาตอนเช้า แล้วก็ขอถุงยางขอบตาแพะติดไป2อัน บอกช่างว่ายังไงก็คอลไปได้นะเป็นไง อย่าลืมถ่ายคลิปไว้ด้วยละ ช่างก็บอกว่าโอเคร ทีเด็ดเลยละวันนี้ ผมก็เลยรีบกลับไปจัดหนักกับน้องยีนหีแน่นๆของผมต่อ คิดใจใน แนนเอ้ย กลายเป็นกระหรี่เหมือนจอยไปจนได้ เสียดายความสวยจริงๆ.....

areja

ลงให้ถูกห้องหน่อยอย่ามั่วลงไปเรื่อยซิ งานชุด ก๊อปเอาไปลงห้องซีรีย์นั้น..

......................................................................................................................

การตอบ รีพลายอย่างพอเหมาะพอควร ถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมาถ้าไปด่าเหน็บแนมไม่เหมาะสม จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub (Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก ห้ามใช้ทุกกระดานในเวป)
,ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เปล่าๆเฉยๆ)
emo  เปล่าๆ รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ มักง่ายต่างๆ
จะโดนแบนทันที 6 เดือน คราต่อไป
แบนเพิ่มขึ้นหรืออาจจะหายเมื่อคุณไม่ปรับปรุงการการรีพลายตอบ

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน หรือ กด อ้างอิงของไรต์มา อาจโดนพักใช้ได้ทันทีเหมือนกัน เมื่อคุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ หรือเโชว์เกรียน ระวังหน่อยถ้าถูก pm เตือนแล้วครั้งต่อไปจะแบน รู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิกอุตสาห์นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบแบบนั้นได้ก็ไป
            อย่าทะลึ่งมา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิด กฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*

ถ้าถูกแปะเตือนที่ โพสต์หรือกระทู้คุณ หรือส่งคำเตือนไปที่ pm คุณ
จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ เพราะอาจโดนแบนทันที 6 เดือน....

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

.....................................................................................................................

Nattanan Tst

Fc.น้องแนนนะครับ อยากรู้จังถ้ากลับไปทำงานจะเป็นยังไงต่อนะ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

หลวมขนาดยัดได้ทั้งมือ มันจะหลวมมากเลยนะเนี่ย

2kidding

อยากรู้ว่าทำไมถึงได้ยอมขนาดนั้น
ผัวตัวเองก็มี แนนเอ้ย

jackboston

conx96857

น่าสงสารจริงๆ แต่อยากรู้ไปอยากได้ใครถึงไดด้ยอมขนาดนี้

26916

::Horror:: หมดๆ กันแล้ว งานนี้ ต้อง รีแพร์ อย่างเดียว