ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 13

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 14, 2018, 10:18:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ruch52

ntcomX

งานนี้เจ้าทีได้้ครบทั้งร้านซะทีเก็บหมดไม่เว้นเจ้านายคนนสวย

Chawnawee

Phisuiti Suwacheecharan

lnwsa

ถึงคิวเจ้าของร้านคนสวยแว้ววว รอมานาน

On-Son

เสียพี่แมวได้พี่ปูก็ยังดีนะ

karn_cab

พี่แมวทิ้งนายทีไปแล้ว เก็บพี่น้ำเข้าสต็อคแทน

saintmono01

ผมไม่ทุบหม้อข้าวตัวเอง..... แต่ผม กิน ดูด เลีย ดื่ม เด้า ดัน หม้อข้าวตัวเองครับ ใช่มั้ย นายที 555 ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou::

Kamol

cavagna

สุดท้ายนายที่ก็ได้เจ้าของร้านจนได้

iJack

adithep15

มโน สกลนคร

จัดพี่น้ำสมใจสักทีเห็นเลาะๆ เล็มๆ อยู่ได้

pankea

ในที่สุดก็ได้เจ้าของร้านเป็นของรางวัลชิ้นใหญ่จนได้ ทีนี้จะสลับกันแบบไหนโดยจะนับใครอาวุโสกว่ากัน งงแล้วนะครับ