ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 13

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 14, 2018, 10:18:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

red hulk

wata19

เหมาทั้งร้านเลยนะ..นายที แบ่งๆทางนี้บ้าง.อิอิ

sarojs2514

เจ้านายก็จัดหนัก ในที่สุดพี่น้ำคนสวยก็โดนนายทีเย็ดจนได้

onzoul

ลุยกรุงนี่คือเหมาหมดกรุงใช่ไหมเนี่ย

Debaker Singlek

และแล้วนายทีก็เป็นพระเอก ช่วยเจ้านายไว้พาไปส่งบ้านแถมดูแลอย่างดีแบบใกล้ชิดสุดๆๆๆ

joe poke

รูปดี เรื่องสนุก ติดตามเส้นทางการลุยกรุงของนายทีครับ
ขอบคุณครับ

Sompohp Tidsadikun

อ่านตอนใหม่แล้วนึกอยากย้อนมาอ่านตอนเก่าๆอีกทีอ่านได้บ่อยจิงๆคับกับชีวิตนายทีเรา

okai

ขอบคุณครับ เปิดเจ้าของร้านแล้วไง

iss.issawa

สนุกมากครับ นายทีได้ล่ออีกแน่ๆเลย 555

lahm

auddy999

23pompompom

mihime

aof55555

nmiint