ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 13

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 14, 2018, 10:18:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

next2277

สมกับเป็นยอดชายนายทีจริงๆครับ ในที่สุดก็ได้จัดกับพี่น้ำซะที
sared

kenwin

ในที่สุดก็ได้จัดการเจ้น้ำซะที
แล้วนายทีของเราจะหาใครเพิ่มอีกดี
ในร้านก็หมดแล้ว
ที่ซุ้มก็หมด
นอกเรื่อง ยังรอนายทีหนีเที่ยวอยู่นะครับ

chairat04

นัดนิ้วไม่พอแล้วนายที กว่าจะจบกลัวหมดลมปราณ ขอบคุณครับ

Tao Na

pukprasan

อิจฉาคนหล่อจังได้ฟันสาวๆไปทั้งร้านแล้วไม่เว้นแม้แต่เจ้าของร้าน

janara

ห่างหายไปพัก กลับมานี่เลยจัดการสาวคนใหม่เลยนะครับ

romio7

สวัสดีปีใหม่ครับ รอนานแต่มีคุณภาพเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือสาวๆ

Jou Mushi

หายไปนานกลับมาอีกพี่น้ำเกือบโดนนายทีอัดทะลุมดลูกสะแล้ววว

flask

หายไปนานเลยนะครับ กำลังรอเลยครับ
มาพอดีเลย ขอบคุณครับ

nbsrk

gade10110

เทพทีมาแล้ววู้ๆ ขอบคุณครับ รอมานาน

Mai Thailand

banana5454

ตอนใหม่มาแล้ว รู้สึกว่านายทีฟาดเรียบจริงๆนะเนี่ย

nujane_dude

นายทีเกือบได้ฟันพี่น้ำแล้ว แต่อีกไม่นานคงไม่รอดนายที

aty13

นายทีได้เลื่อนขั้นแล้ว ตำแหน่ง​ผัวเจ้านาย