ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 13

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 14, 2018, 10:18:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tarapong

ไม่รุ้อ่านข้ามตอนไปบ้างหรือเปล่า ไม่ค่อยได้เข้าเว็บ บ่อยๆเหมือนเมื่อก่อน แต่นายทียังสนุกเหมือนเดิมครับ ต้องไล่ย้อนอ่านเพิ่มสะหน่อย ขอบคุณครับ

tree0107

นายทีกลับมาแล้ววววไอดอลผม555ใครขวางทางเป็นถูกแทงชอบจริงๆ

shadowfier

นายทีจะได้ในร้านครบหรือไม่หรือจะมีเหตุให้ต้องออกจากร้าน ต้องตามอ่านต่อ

idiot

eaddy48

ขอบคุณครับที่มาต่อตอนต่อไปให้อ่านนายทีจะเก็บกวาดหมดร้านเลยหรอเนี่ย

mamasun

คิดถึงนายว่ะ (นายที)
ขอบคุณที่ยังกลับมา

munkza

ยอดชายนายที เหมาเรียบ เก็บทุกนาง นางในฝันซะด้วยแต่ละคน

FRA5M2

เรื่องโปรด ออกมาตั้งหลายวันเพิ่งจะเห็น... ตอนนี้ท่าทางนายทีจะหาเมียเพิ่มอีกล่ะ ตั้งแต่เริ่มเรื่องมา นายทีฟันไปกี่คนแล้วเนี้ย

thing

rung20057

ลุ้นนายทีจะเผด็จศึกพี่น้ำเจ้าของร้านได้ไหม

yukleg

เกลือเป็นหนอน ต้องจับมาเค้นให้บานไปเลยนะทีนะ...เห็นรูปเจ๊น้ำแล้วฝากทีปลอบแทนด้วยนะ

rx0078

มาแบบสั้นๆ หายไปนานนึกว่าหมดแรงแห้งเหี่ยวไปแล้วซะอีกครับ บาง คห ก็สปอยเกินหปน่อ

nitty46

หายไปนานเลยครับ คิดถึงนะท่าน ในที่สุดก้ได้ลุ้นกะเจ๊น้ำซะทีนัึรับ

hanabombam

แอบมองมานานแล้ว ฝันเป็นจริงสักที ลุ้นอยู่ว่าจะได้เมื่อไร จังหวะมันลงตัวดีจริงๆ

ัuffa555

หายไปนานจนคิดถึงเลยครับ
ขอบคุณมากๆ นะครับ  ::Thankyou::