ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 13

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 14, 2018, 10:18:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prsclub

สงสัยนายที ช่วงนี้จะไม่ค่อยว่าง  ปีละตอนสองตอนแล้วมั้ง

ตอนนี้นึกว่าจะได้กินปู  แต่กลับได้ กิน น้ำแทน

meendavid

ขอบคุณมากครับ หลังจากหายไปนาน อีกหน่อยคงเหมายกร้านแน่เลย นายที ชอบสำนวนการแต่งอ่านแล้วเพลินดีครับ สวัสดีปีใหม่ครับ

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
หายไปนานเลยคิดถึงนิยายดีๆครับ
รออ่านนะครับ

hanami2

ขอบคุณครับ รอลุ้นพี่น้ำต่อไป

typhoon41

เสียพี่แมวไป แต่ได้พี่น้ำแทนถือว่าเสมอตัวน่ะครับ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

คิดถึงนายทีมากครับ

ในที่สุดเจ๊น้ำก้อโดนจนได้

อิจฉานายทีเบอร์10เลยครับ

mewzira

หายไปนานมากๆ จนจำเรื่องราวได้ลางๆเท่านั้น ต้องขออภัยจริงๆ เดี๋ยวต้องไปอ่านย้อนหลังก่อน ตอนต่อไปคงคอมเม้นได้ดีกว่านี้ ขอคุณครับ

pj762856

Thitima OU

หายไปนานเลยครับเกือบจะลืมเลย นึกว่าจะทิ้งกันไปแล้ว

ff2551

pipatpee

อ่านแล้วต้องย้อนกลับไปอ่านของเก่า หายไปนานเลยครับ จำเนื้อเรื่องเดิมไม่ได้แล้วครับ

nanzy153

ยังสนุกเหมือนเดิมครับ ขอบคุณน่ะ

hungwuvan

หานไปนานเลยนะครับนายที กลับมาคราวนี้เก็บพี่น้ำเจ้าของร้านเลยสินะ

BabyFace

รอมานานนึกว่าจะรอดไปได้ เจ๊น้ำน่าซะขนาดนั้น  ::Grimace::

nankung

ดูท่านายที จะได้เมียทั้งร้าน ส่วนสาวเสริฟคงต้องแก้แค้นแทนพี่น้ำแล้วละไม่งั้นยาวแน่