ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 13

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 14, 2018, 10:18:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

choko13

หายไปนานเลยนะครับ  นึกว่าปลิวไปซะแล้ว
ขอบคุณครับที่ยังมาเขียนให้กันอ่านอยู่เรื่อยๆ

dekduer55

นายทีกลับมาแล้วเป็นของขวัญปีใหม่ทีรอคอยมาก เจ้น้ำจะเสดนายทีหรือป่าวลุ้น

M Mm

จะได้พี่น้ำมั๊ยครับนายทีสู้ๆ

Kacey Chase

นายทีกลับมาแล้ว  รอบนี้เป็นเจ๊น้ำด้วย!!  ขอบคุณนะครับ

& HNY ครับ

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Pong Sak

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

พีน้ำโดนบี๋หัวนม เสร็จนายทีแน่นอนแล้ว รอตามต่อไปมานานแล้ว

peat

หายไปนานเลยครับ..ต้องกลับไปย้อนตอนเก่าๆ..รื้อฟื้นความเดิมซะหน่อยล่ะ..

mspeed

นายทีเล่นคนมีเจ้าของระวังตัวนะครับ

chaipron namtapee

นานๆมาทีต้องขอบคุณกันหน่อยสวัสดีปีใหม่น่ะครับขอให้ลงบ่อยๆเป็นกำลังใจให้น่ะครับ

gfthebc

ขอ​อย่า​ให้พี่น้ำ​ต้อง​เจอ​เรื่อง​ร้าย​ๆ​เพิ่ม​ขึ้น​เลย​นะ​ครับ​ น่า​อิจฉา​นาย​ที​จริงๆ​เลย​

gfthebc

โดน​ขัด​ขวาง​ขัด​จังหวะ​ ทำ​ให้​ค้าง​ไป​ซะ​หลาย​ครั้ง​ ต้อง​รีบ​จัด​การ​ต้น​ตอ​แล้ว​ละ​ครับ​ จะ​ได้​ไม่​โดน​ขัด​จังหวะ​อีก​ จะ​ได้​ฟิน​กับ​พี่​น้ำ​ซะ​ที​

exaram

โหหายไปนานเลยนะครับ คิดถึงเรื่องนี้มากอย่าหายไปอีกนะครับ สงสัยต้องกลับไปอ่านไหม่ลืมว่าอ่านไปถึงไหน

saitaman

หายไปนานเลยครับผม จนผมแอบลืมๆเรื่องราวไปบ้างนะครับเนี่ย 55555 กลับมาทีก็เพิ่มสาวเข้าฮาเร็มไปอีกหนึ่ง 555 แล้วก็ สวัสดีปีใหม่ writer ด้วยนะครับ

Allnew Seethong

มาที่นี่ดีใจมาก นายทีจะชิมสาวเหนือล่ะ555