ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 13

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 14, 2018, 10:18:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kookai

นายทีเล่นหัวหน้าซะแล้ว สงสัยนายทีควจะต้องเป็นบอดี้การ์ดอีกตำแหน่งแน่ๆ เลย...ขอบคุณครับ

633sqd

หมดร้านแล้ว ::Glad:: แต่ในซุ้มยังไม่หมดแต่เสียดายพี่แมว ::Crying::

yuta279

เจ๊น้ำเจ้าของร้านเสร็จนายทีไปอีกคนละ รอให้เทครัวครบร้านอยู่นะครับ คาดว่าคงอีกไม่นาน

akerue

ผมจำเนื้อเรื่องตอนล่าสุดไม่ได้แล้ว สงสัยค้องย้อนกลับไปอ่านใหม่

live20

ตอนนี้นายทีของเรากำลังจะเย็ดกับพี่น้ำที่เป็นเจ้าของร้านน้ำเหนือ

beeriero

เล่งพี่น้ำมานานในที่สุดก้อเกือบดันมีมาร

ดรีม ดรีม

หายไปนานคิดถึงมากๆๆๆๆ ขอบคุณครับ

xxZxcxx

หายไปนานเลย ดีใจที่กลับมาเขียนต่อ   นายทีเสร็จพี่น้ำจนได้

ball20

เก็บหมดร้าน หรือยังครับเนี่ย

potaeds

นายทีกลับมาแล้ว นี้ได้ทั้งร้านแล้วนิ

live20

เฮ้อ ตกลงว่าตอนนี้นายทีของเราเกือบจะได้เย็ดกับพี่น้ำแต่ดันมีมารผจญเสียก่อนเลยอดเย็ดเลย

alasangel

ในที่สุดนายทีก็กลับมาแล้ว รอติดตามการผจญภัยในหมู่ฮาเร็มของนายทีอยู่ครับ

naitoom

จะไปซื้อตั๋วรถไฟไปทำบุญให้แม่ชีได้ที่ไหน ตอนนี้มีรถไฟฟรี ท่านบอกไม่ต้องหรอกโยม

Rutt Non

ห่างหายไปนานเลยครับขอบคุณมากที่มาเขียนต่อ ลุ้นว่าเจ๊เล็กจะโดนเมื่อไร