ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 13

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 14, 2018, 10:18:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pm2015

longman_44

เก็บเจ้านายซะแล้ว...หมดร้านซะที

elviswhat

theherobank

ได้พี่น้ำเสร็จนายทีเราก็อยู่ สบายๆ แล้ว

bootabe

ทนแทบไม่ไหว แค่เห็นรูปเจ๊น้ำ

Oranut Engchuan

ขอบคุณมากๆครับ หายไปนานจนเกือบลืมเลย ต้องย้อนกลับไปอ่านตอนเก่าๆนิดนึงถึงจะจำเนื้อเรื่องได้ แหะๆ >_< ::Sweat::

sultant

มารับปีใหม่ให้หายคิดถึงเลยครับ. และแล้วนายทีก็เหมาทั้งร้าน แบบนี้จะจัดเวรกันยังไง กลุ้มใจแทน

nununu06

Northsouce North

อย่างนี้ต้องเรียกพระยาเหมาร้านซินะ เล่นเอาหมดทั้งร้านเลย

ธราเทพ แซ่ว่อง

SoSonaja

นายทีกลับมาแล้ว รอบนี้จะได้เจ้านายหรือไม่

เจนณรงค์ หอมหวล

ใกล้จะได้เทร้านแล้วเหลืออีกกี่คนเนี่ย

I am Pool

pad1983

มันหยดเลยครับสำหรับนายที แต่มีสาวเยอะขนาดนี้จะเรียนจบเหรอเนี่ย

นายหิน ถาวร

รอแล้วรอน้านนาน แต่ก็ทำให้ไม่ผิดหวัง สมกับการรอคอย แซ่บ ::Angry::