ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 13

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 14, 2018, 10:18:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phisuiti Suwacheecharan

สงสัยได้เหมาทั่งร้านแน่เลยครับ

Mhokkk

ภาคหนีเที่ยวก็รออยู่นะครับ ไม่รู้จะหนีเมียมาเขียนได้ไหม 555

somtab

Kingmar

เจ้น้ำคนสวยจะโดยจัดหนักในตอนนี้ใช่ไหม รีบมาคอมเมนท์เพื่อจะได้อ่านแบบมันส์ๆ

wsxc

ขอบคุณครับ หายไปนานมากเอาซะจนจำตอนสุดท้ายที่อ่านไม่ได้เลยทีเดียว

medsay

เอาแล้วๆๆๆๆ เจ๊น้ำจะเสร็จพี่ทีอีกคนหรอเนี่ยะ อื้อหือ พ่อเจี๊ยวหวาน พ่อน้ำไม่มีหมด ตัวผมนี่จัด4วันติดก็ฟ้าเหลืองแล้ว ขอบคุณครับ

koboy

หายไปนานเลยคิดถึงครับ พี่แมวไปแล้วเหรอ เสียดาย

singkanong

หายไปนานเลยท่านผู้แต่งคิดว่าจะไม่มีตอนไหมมา ยังสุดยอดเหมือนเดิม

air111fox

นายทีกลับมาขยันเรียนขยันรักสาวๆแล้ว

Sansakda

lnwsa

หายไปหลายเดือนเลยนะครับ นึกว่าจาไม่มีให้อ่านสะแล้ว ดีจัยนะคับที่ได้อ่านอีก

papa969

นึกว่าลืมกันแล้วครับหายไปนานเลย

pd19811983

เหมาเกือบหมดร้านแล้วนายที พระยาเทร้าน

pitsanume

ขอบคุณครับ ห่างหายไปนานมาก ๆ เลยครับ คิดถึงมาก ๆ ครับ เป็นเจ้าของร้านแล้วนายทีของเรา แล้วแบบนี้จะมีแรงเหลือหรือเปล่านะ เป็นกำลังใจและติดตามผลงาน่านผู้ประพันธ์ครับ (อย่าหายไปนานอีกนะครับ)

C-Master

เผลอแป๊ปเดียวจัดการพี่น้ำซะงั้น

ว่าแค่สงสารน้ำนะ โดนทำร้ายได้อ่ะ