ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 13

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 14, 2018, 10:18:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MAC

อิจฉาน้องทีจักใด้เอาสาวๆหลายคนนะ (อยากเป็นน้องทีจัก) ::HeyHey::

a_lex

หายไปนาน คิดถึงจังเลย
ขอบคุณมากครับ ที่ยังไม่ลืมกัน
อยากเห็นหน้านายทีจัง ว่าทำไมเนื้อหอมเหลือเกิน^_^

ssaa3112

อิจฉานายทีจัง นี่จะเก็บหมดทั้งร้านเลยหรือ

Nithiwit Sakfan

ปล่อยให้รอจนจะกระอักเลือดเลย
แต่พอได้อ่านปุ้ปเหมือนเกิดใหม่เลยครับ

yaguza

Mamotaro Musashi

ครั้งนี้นายทีเราจะออกไปฟาดกระบี่กระบองถึงสุดขอบฟ้าเหลืองยันลมหายใจสุดท้ายแค่ไหนครับ เรื่องราวลุดตอนต่อไปเสทอครับ

doubleeffect

หลังจากตอนที่แล้วบอกว่ากลับมาแล้วจะลงเหมือนเดิม โอ้ ผมก็2-3วันเข้ามาดูบ่อยจนมาถึงหลังปีใหม่นึกว่าอีกนานละกว่าจะได้อ่าน คิดถึงมากเลย

xonly-1901

::Fighto::หายไปนายนึกว่าไม่มาต่อแล้ว ขอบคุณมากครับผม

tontantc13

เย้นายทีกลับมาแล้ว  กลับมารอบจัดนายจ้างสาวคนสวยเลยนะ

cuffs 112

นายที เก็บหมดร้านเลย แต่ร้านนี้มีแต่สาวสวยๆมันก็น่าเก็บหมดนะแต่ละคนอดใจได้ที่ไหน

phenix

เรียนบริหารไปเลยนายที...จบมาบริหารทีน้อยอย่างเดียว ::Hunger::

tp3660

ดีใจครับที่นายทีกลับมา ขอบคุณมากครับ

phoner

ในที่สุดก็ถึงคิวพี่น้ำ สุดยอดครับ

km001

ห่างหายไปนาน..ขอบคุณที่ไม่ลืมกันครับ

tamsabai

หายไปนานมากกกกก นึกว่าลืมซะแล้ว
ขอบคุฅณที่มาต่อครับ