ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Nice Naked Relationship สืบทอดบริหาร [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2018, 02:09:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

b522055023

Izaya

พนังงานชายคงอยากมา ทำงานตลอดทั้งปีเลยละมีประธานแบบนี้

now6198

น่าจะรุ่งเรืองแต่กลายเป็นซ่องไปเลยป่ะ

xxbloom0121

ท่านประธานใจดีมากครับ รับผมเข้าทำงานสักคนจะได้มั้ยครับ จะตั้งใจทำงานครับ ><

kipkipju kisdsada

::Pull::ทำงานบริษัทนี้ กลับบ้านน้ำไม่พุ่ง เมียตีตายเลย แอบไปถ่ายน้ำกะใครมา

glaciar

Treerasitnut2

สุดยอดเลยครับ ขอบคุณท่านมากครับ ที่แบ่งปัน

dikky

แรงผลักดันในการสร้างสรรผลงานเยอะจริงเลยครับบริษัทนี้

resistance

บริษัทนี้ประธานจะน็อกก่อนบริหารสำเร็จแน่ๆ

bomkungneo

ประธานนี่ท่าจะเหนื่อยหน่อยๆ คงโดนครบทุกคน

jo2035

alexdino

BabyFace

เดี๋ยวสั่งซื้อของด้วยครับ  ผมสั่งของเป็นรายวันนะครับ  จะได้ทุกวันเลย ::DookDig::