ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Nice Naked Relationship สืบทอดบริหาร [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2018, 02:09:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pan180z

ขออ่านต่อครับ เนื้อเรื่องได้ที่เลยคิดถึงน้องที่คบ.เลยแอบมองทุกวัน

Pattarapol Teng

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::Sweat:: งงปนงง สืบทอดแบบGrand opening เห็นละก็แบบ ทำเพื่อหวังเย สินะครับ555

Sha Ka la Ka

hawalon

hint.dusadee

Demon-Wolf

การบริหารงานแบบนี้ผมอยากลาออกงานแล้วไปงานที่นี้เลย ::WooWoo::

okaka01

อยากเข้าบริษัทนี้จังลยครับ ถ้าชีวิตจริงเป็นแบบนี้ไม่ต้องทำงานกันแล้ว

Gunitle

narabodin653

Peera canalitartis

นี่แหล่ะที่มาของสำนวน คบเด็กสร้างบ้าน ห๊ะ !!! ใช่หราาาา ????  ::Horror::

ชื่นชอบ สวิง

เป็นนโยบายบริษัทที่ดีจริงๆ น่าไปทำงาน

Crypt

lucyjung

อยากทำงานที่นี้บ้างจัง จะเลียตั้งแต่หน้าประตูเลยครับ