ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เมียต้องหัดเอาใจผัวให้ตัวเบา(จบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 18, 2018, 12:09:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nsrichantamit

นึกว่าจะมีอีกตอน แต่ของมิน นี่จบง่ายเลยนะครับ แต่บทของมุก ก็เร้าใจ แต่ที่แน่ ๆ สุดยอดครับ ครบ 5 คนเลยทั้งบ้าน ไม่ออกไปไหนแล้วแบบนี้

whitegon

kapomman

testman

ตอนจบมาแล้ว เสียดาย น่าจะจัดสองคนนี้อีกคนละตอนสักหน่อย

2000HP

จบซะแล้วครับT^T เขียนต่อไปเรื่อยๆนะครับ ชอบผลงานของท่านมาก เดียวคิดถึงแย่ แต่ยอมรับว่าเรื่องนี้รู้สึกดิบๆหน่อยๆแฮะ ขอบคุณมากๆครับ

zethkhun

อิจฉาพ่อเลี้ยงคนนี้จริงครับ ว่าเเต่ยาลูกกลอนมีขายที่ไหน โดนดูดไปสามน้ำเเล้วยังต่ออีกทั้งคืนได้นี่ อยากได้มั่งจัง

Jou Mushi

เก็บสาวๆครบทุกคนจนได้เทครัวเรียบเลยจัดจริงๆพ่อเลี้ยง

Danai Tee

ฉากอัศจรรย์บรรยายได้อารมณ์นุ่มนวลไม่โฉ่งฉ่าง แต่ได้น้ำได้เนื้อดีนะครับ ดีๆชอบๆๆ

3kkkk5j