ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เมียต้องหัดเอาใจผัวให้ตัวเบา(จบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 18, 2018, 12:09:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bananalove

สาว ๆ ที่บ้านแค่นี้ก็ฟ้าเหลืองแล้วนะคุณพี่...

ขอบคุณสำหรับนิยายดี ๆ อ่านสนุก ๆ นะครับผม

nuttapon rujirathumrong

จบแบบ happy ending ครอบครัวสุขสันต์ไปอีก1ครอบครัว สำหรับผมสิ่งนึงที่ทำให้เรื่องนี้สนุกกว่าเรื่องอื่นในแนวเดียวกันน่าจะเป็นเพราะตัวเอกของเรื่องเป็นคนแก่ที่มีความเก๋าเกมส์ ใช้ความกะล่อนสไตล์หมาแก่ได้แบบมีชั้นเชิงทำให้รู้สึกอ่านแล้วไม่เบื่อ และการที่ได้สาวมาแต่ละคนก็ไม่ใช่เรื่องของโชคช่วยหรือบังเอิญ ซึ่งถ้าเป็นแบบนั้นผมว่านา่จะทำให้เนื้อเรื่องจืดลงไปเลย

yu_ei

ตอนนี้ควบสอง ปิดท้ายเลยนะครับ ขอตืดตามละ จะไม่ไหวละเนี่ยยย

nowhereman

เสพสม

สุดท้ายก็ได้ฟันหมดทั้งบ้านเลย    น่าอิจฉาจริงๆ
สนุกครับ

zhadow

ตอนสุดท้ายแล้ว สนุกมากครับ น่าจะมีตอนพิเศษแบบเพื่อนลูกสาวอะไรงี้ครับ