ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Konohanaku] Ii Tabi Yume Kibun ซันจิ นามิ และโรบิน (ONE PIECE) [แปล by Misaki★]

เริ่มโดย Misaki★, มกราคม 18, 2018, 01:12:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

possionseul

อ่านตอนแรกนึกว่าได้จริง ๆ ซะละ 
นึกไม่ถึงเลยนะว่าโรบินจะเถื่อนขนาดนี้

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

kongdekkeng

Gunitle

songsak

siwapeeza

BuffFun

สุดยอดครับแปลดีมาก มีสำนวนแบบการ์ตูนต้นฉบับเลยครับ อยากได้เรื่อง โซมะยอดนักปรุงครับ วันพีชอีกก็ยินดีครับ

lolicon

เอ่อออ ผมนี่ตาค้างตอนอ่านจบเลยฮะ

ฝันเร้ออออ ปั๊ดโธ่วววววว

อยากให้ฮินาตะโดนบ้างจัง คนนั้นสุดที่เลิฟผมเลย

ขอบคุณมาก ๆ นะคร้าบบบบบ

sarunpong

wunman

::Glad:: แหมเป็นเราก็อยากมีแบบนี้มั่งว่าแต่ถ้าเปลี่ยนจากซันจิเป็น ลูฟี่หละ ค.....ย ยางยืดดด

johnywalker

วันพีช เคยอ่านแต่ตอนต้น ๆ ก็สนุกดี แต่หลังมาไม่ได้อ่านละ
ชอบโรบินมากกว่า ดูเป็นผู้ใหญ่กว่า นามิไม่ไหวไม่ค่อยชอบนิสัย