ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Konohanaku] Ii Tabi Yume Kibun ซันจิ นามิ และโรบิน (ONE PIECE) [แปล by Misaki★]

เริ่มโดย Misaki★, มกราคม 18, 2018, 01:12:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Oat Skok

• n ::GiveMe::
อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ มกราคม 20, 2018, 12:14:22 ก่อนเที่ยง
โอววว เปิดหูเปิดตามาก  ก็เคยคิดนะว่า ถ้าเอาเรื่องนี้มาทำเอ๊ก ๆ จะสนุกขนาดไหน
กับพลังอำนาจพิเศษแปลก ๆ ของเหล่าอมนุษย์  ที่กินผลไม้ปีศาจเข้าไป

ชอบค่ะ แปลแล้ว อ่านได้ลื่นไหลดี  สนุกมากค่ะ

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ  ::Thankyou::

conx96857

BiBPY

Rekoj Nitram

ลายเส้นอย่างกับอาจาร โอดะมาเอง แจ่มแมวแวววับมาก ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ  ::Shy::

strikef.

ขอบคุณครับ ในฝันโรบินโหดจริงๆ เล่นทั้งมือแบบนี้

tontarn123

bounced

สุดยอดเลยครับ ลายเส้นเหมือนต้นฉบับมาก อยากอ่านวันพีชแบบนี้มานานแล้ว ว่าแต่ใครฝันได้ขนาดนี้ จะฟินก็คงไม่แปลก 555