ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asuhiro] Itsu no Ma ni ka เพื่อนกันก็มันดี 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2018, 09:07:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เฟิร์ส' มันโง่

เรื่องนี้แปลใช้คำพูดแนวนี้ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบดีนะครับ
สาวเจ้าก็น่ารักใช้ได้เชียว ผมชอบมาก

potza001

::Hunger:: ::Hunger:: หิวเพื่อนรักเลย สนุกมากครับผม ว่าแล้วนัดเพื่อนกินมั่ง

cornerp

thmaysa

Soseng

ชอบมากกก เพื่อนกันมันดีจริงๆครับ ขอบคุณครับ

ryu

เรื่องนี้ลายเส้นสวย แถมแปลได้สนุกด้วย
ขอบคุณนะครับ

BDragonWar

เพื่อนกูรักมึงวะ แลล้วสมหวังด้วยนะ อิอิ

ทอมนมใหย๋จริงๆ เลย
BDragonWar

konnaku

11HP

tontarn123

J keeper

เพื่อนเอ้ยกูรักมึงว่ะ  โมเมนต์นี้นี่อยากมีบ้างเหมือนกันแต่ไอ้เพื่อนสนิทผมดันหนีไปมีลูกมีผัวซะแล้ว  ไม่งั้นคงได้เป็นผัวมันเหมือนในเรื่องนี้แน่ๆ5555

sewacipher

darthvader

ใช้ มึง-กู ได้อารมณ์แบบเพื่อนสนิทดีครับ
ถ้ามีแบบนี้จริงๆ ก็ดีนะ เพื่อนสนิทแบบมึง-กูแล้วมาเป็นแฟนกัน น่าจะมันส์ดี
ทั้งเที่ยว นอน ด้วยกัน