ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 47 : ย้ำรอยรักนาถลดา Pt1

เริ่มโดย nato87, มกราคม 20, 2018, 02:19:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mokung

pongsap

ruby alvarado

มีเหยื่อมาถึงปากจะไม่กินได้อย่างไร  ใช่ไหมลุงพล ::HoHo::

MrRasta

สมกับที่ รอคอยมานาน 
จัดไปเรื่อยๆ นะลุง สู้ต่อไป

procha

ผมเนี้ย อิจฉามนุษย์ลุงจริง ๆ นึกว่าแห้ว ไปแร้ว แต่ก้อยังสามารถสานต่อได้อีก เฮ้อ .... หมอพลอยเรา จะมาส่งส่วยกับลุงพลเรามั๊ยเน้อ..............  ::Oops::

tigereac

ขนาดจัดหนักกับหมอพลอยแล้ว เจอน้องนาถของยังใหม่ๆก็สู้มาซะยังนั้นลุงพล

moobin1978

ยิ่งอ่านสำนวนเปรียบเทียบยิ่งร้ายกาจ ขอบคุณนะครับ

สุดยอด ประทานพร

รอบนี้ฉายเดี่ยวเลยนะน้องนารถ ติดลมบนไปอีกหนึ่งคน

pukky140213

กะล่อนไปเรื่อยนะลุง แต่ว่าถ้ากะล่อนแล้วได้แบบลุง "เอานะ"

bondinlove

ลุงนี้ระวังอายุจะสั้นกว่าปกตินะทั้งเมียเยอะ ทั้งคนตามฆ่าก็มี ปวดหัวเเทนเลย

tetete

รู้ว่าเข้าไปหาตาลุงแล้วจะโดนอะไรก็ยังจะเข้าไปอีกนะน้องนาถ ติดใจอ่ะสิ

tdt14023

น้องนาถคงไม่อยากเล่นดนตรีไทยหลังจากนี้อีกแล้วแน่ๆเมื่อเจอเพลงร็อคของลุงพลเข้าไปชุดใหญ่ๆแบบนี้แต่ยังสงสัยอยู่ว่าน้องนาถจะเป็นกุญแจสำคัญที่นำพาให้สาวๆคนอื่นมาหาลุงพลหรือเปล่านะ

dikky

รอลุงจัดสัมมนากับบรรดาเมียทั้งหมดแบบโดนรุมจนลุงสลบครับ

therasak

หงุดหงิดกับลุงพลจริง ๆ ที่เสวยสุขกับการเจ้าชู้สุด ๆ ของตัวเอง คนเขียนเก่งมากที่ทำให้ผู้อ่านเกิดความรู้สึกแบบนี้ได้ เยี่ยมครับ