ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นคันอารมณ์ หมายเลข 1 เจ้าหญิงสุคนธอัปสร

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 22, 2018, 05:43:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zazai

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ   เจอแค่คำราชาศัพท์แบบนี้ไม่เรียกว่าคั่นแล้วคับทุ่มเทมากกว่า

xonly-809

jakrasri

แต่งแนวแบบนี้ได้ ต้องใช้ความรู้ความสามารถและจินตนาการอย่างยิ่ง
นับถือและขอบคุณครับ

NEOONE_14

แหงกแนวมากเหมือนดูหนังไซไฟ เซ็กเลยรอผลงานอีกนะครับ

tigereac

มาแนวอิงประวัติศาสตร์ แถมข้ามกาลเวลาอีกพร้อมได้เจ้าหญิง น่าสนใจมากครับ

upperbound

แจ่มฝุดๆ เขียนได้มีจินตนาการสุดๆ  เรื่องคั่นเวลาสนุกๆแบบนี้ รออ่านเสมอนะครับ ขอบคุณครับ

missnihgs

แนวนี้สนุกมากครับ โดนใจตลอดเลยชอบติดตามเรื่องแนวนี้ครับ

air111fox

โอ้ เปลี่ยนมาเป็นแนวย้อยยุค ภาษาที่ใช้ก็แตกต่างจากเดิม ทำให้มีความรู้สึกคล้อยตามกับบรรยากาศของเรื่องจริงๆ

thep59

คนยุคปัจจุบัน ได้กลับไปสู่ยุคเก่า เอาตัวสั่นไปใช้ ทำให้ยุคเก่าน่าจะติดใจ แล้วได้ฟันสาวยุคเก่าเยอะแน่เลย

taton

แบบนี้เค้าเรียกว่า ได้ดีเพราะเพื่อนเลยนะพล ถ้าชาติไม่ใส่(ไอ้นั้น)ไว้ให้ในกระเป๋า ป่านนี้คงถูกสั่งประหารไปแล้ว  ::HeyHey::

Just Chillin

goza13

่jk_th_3710

เจ้าหญิงโดนเบิกพรรมจรรย์แบบล้ำสมัยมากด้วยไวเบตเตอร์นี่คงติดใจไปอีกนาน 

aodpasa

เพื่อนก็เป็นห่วง แต่พระเอกเราหายมาเจอของดีซะงั้น สุดยอดครับ