ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นคันอารมณ์ หมายเลข 1 เจ้าหญิงสุคนธอัปสร

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 22, 2018, 05:43:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gim Pongo

chefdoeuvre

tcm12599

win2506

immortalrune

มาแนวขอมโบราณเลยนะครับ อ่านแล้วต้องแปลเป็นไทยอีกทีในบางคำ สนุกดีครับ

rak9897925

เจอรุ่นใหม่เข้าให้แล้ว  รุ่นเก่าเอาอยู่ไหม  ขอบคุณครับ

Against01

thetalongtong

เป็นเรื่องราวแบบแนวที่ชอบเลยน่ะเนี่ย แต่งจริงจังเถอะครับ อย่าคั่นเวลาเลย ขอบคุณครับ

cookiemonster

ข้อมูลแน่น ราชศัพท์สุดยอด แหวกแนวด้วย แต่ก็เร้าใจจริงๆ

kidxero

โอ้ย ฮามาก จากไว้บรเตอร์พอไปยุคขอมโบราณกลายเป็นศิวะลึงค์ซะงั้น 

วน หุ่นสิงห์

เนื้อเรื่องน่าสนใจและกำลังได้ที่เลย ย้อนเวลาไปหาอดีต

helios

แนวย้อนเวลาก็สนุกดีนะครับ
แล้วพลจะกลับไปอย่างไร
หรือจะต้องใช้ความรู้ยุคใหม่ช่วยเจ้าหญิงของเราต่อ
แล้วความผูกพันที่มีจะเกี่ยวยังไง
น่าติดตามครับ

daengfc

biggiggog

งานนี้ ไม่ต้องรบกวนองค์ศิวะหรอก
ใช้แต่ลึงค์อย่างเดียวก็พอ ::NoNo::
ขอบคุณมากๆครับ

leonado54

สงสัยแต่ทีแรกแล้วเอาไบรเด้อไปด้วยทำไม องค์หญิงติดใจแน่ๆ