ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นคันอารมณ์ หมายเลข 1 เจ้าหญิงสุคนธอัปสร

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 22, 2018, 05:43:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dekdoi16

สบายแท่ง ท่านสิวะพลไปเลย ได้เปิดพรรมจรรย์ เจ้าหญิงเสียด้วย น่่าอิจฉา

v340

aioros13

สนุกมากครับ แนวนี้แปลกดี
ชอบมากครับ เสียวดี อยากให้มีตอนต่อไปอีก ขอบคุณมากๆครับ

tarokub

nikkyp

โอ้โห้วว ตอนแรกกะจะไม่อ่านนะครับ กะจะรอเรื่องหลักตอนต่อไป แต่พออ่านแล้ว เขียนภาคต่อของเรื่องนี้ก็ได้นะครับ เนื้อหาดูตั้งใจเขียนมากเลยครับ ขอบคุณครับ

sing0101

ืnovoman

knightmv24

อยากให้มีตอนต่อเร็วๆ ผมว่าได้แม่เจ้าอีกชัวร์555

2kidding

การบรรยายให้เห็นภาพชัดเจนคือจุดเด่นข่องผู้แต่งๆจริงๆ พร้อมจินตนาการล้ำเลิศ

XYZ

เขียนได้ดีครับ มีการเอาศิวลิงค์สมัยใหม่มาผูกกับเรื่องได้ดีครับ

ขอบคุณมากครับ

lek123

สุดยอดไวเบรเตอร์ในตำนาน น่าจะหามาบูชาเลยนะเนี่ย

number11

มะยม ร้อยเอ็ด

อยากอ่านต่อก็คอมเม้นท์หน่อย เนื้อหาแปลกดี น่าติดตาม