ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นคันอารมณ์ หมายเลข 1 เจ้าหญิงสุคนธอัปสร

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 22, 2018, 05:43:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

benzuker

review1972

สุดยอดจินตนาการครับ รายละเอียดทั้งเนื้อเรื่อง คำราชาศัพย์ก็เจ๋ง ทำให้คล้อยตามได้ดีมาก ขอบคุณมากครับ

piyaked

อ่านเรื่องแบบนี้แล้วมันสนุกมากครับอย่างที่พระเอกของเรื่องบอกไว้ว่ามันทำให้เกิดจินตนาการที่สวยงามครับ

johnywalker

ถึงจะอ่านไม่จบ แต่ผมบอกเลยว่าชอบมาก มันส์มาก ฮามาก และหื่นมากด้วย
คนแต่งทำการบ้านมาดีมากครับ อ่านแล้วรู้เลย แต่บรรยายนางเอกน้อยไปนิด
แต่สรุปแล้วยกให้เป็น Post of the month ได้เลย สนุกจริง อะไรจริง

Eldy CR

ช่างอัศจรรย์พันลึกอะไรเช่นนี้ ชวนให้เชื้อว่านี่ผมกำลังอ่านนิยายของผู้ประพันธ์อันเก่งกาจลือนามอยู่อย่างนั้นเชียวครับ

tratra

ย้อนยุคแบบนี้แหละชอบมาก ยิ่งภาพประกอบนี้ยิ่งโดน

gfthebc

ย้อน​อดีต​มา​ทำ​พิธี​ให้​เจ้า​หญิง​ อยาก​รู้​เลย​ครับ​ว่า​จะ​อยู่​ยาว​ หรือ​ว่า​กลับ​มา​ยัง​ยุค​ปัจจุบัน​

lololololo

ekplaywalk

Cb400f

ยอดเยี่ยมครับ จิตนาการบรรเจิดมาก มีแนวทางใหม่ๆ ดีครับ

Sakdiwichai Ontong

จินตนาการเพริดแพร้วมากมายครับ พลนี่ดวงเฮงจริงๆ

ัuffa555

ekplaywalk

สมัยเรียนไม่ตั้งใจก็งงกับ ราชาศัพท์วนไป ขอบคุณครับ

Ideology

มาแนวโบราณแบบนี้ชอบเลยครับ ส่วนอาถรรพ์ฯ รอได้เสมอครับ
ขอบคุณครับ

Jou Mushi

แนวย้อนเวลานี่มันหายากแถมสนุกมากเลยครับขอบคุณนะครับ