ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Daydream Series No. 8 [แปลไทย By HypN♥s]**ตอนอวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 24, 2018, 06:30:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maxzader

ผมว่าน่าจะจบแบบแซมกลับต่างประเทศโทรุรับต่อทั้งหมด ::Evil:: 
จบซักทีตามมาหลายปี ::Glad::

bomkungneo

ตอนจบท้องทุกคนแน่นอนชงมาตั้งแต่ต้นเรื่องละ

thegift52

Tokien

HypN♥s

อ้างจาก: P Eet เมื่อ มกราคม 24, 2018, 09:28:42 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kaithai เมื่อ มกราคม 24, 2018, 09:07:40 ก่อนเที่ยง
สปอย หลังอ่านจบ
โทรุ ได้น้องสาวเพิ่มอีกคน
แถมต้อง ดูแล แม่และแฟน ต่ออีกด้วย
ซีดแน่ โทรุเอ๋ย อิอิ

55555.... Sir Kook Kru ... are you using your G.Mod power to cheat the system..???
  ::Oops::
None of us  ( lowly ameba readers ) can do what you did ... E..E..E...
นั่นซินะพี่เพชร ลุงไก่ แกดูได้อยู่แล้ว มีตอบอย่างกะไม่ได้แอบอ่านซะอีก

gameinter007

jachal

iseellfc

::Sobad:: Thanks  ::HeyHey::

เม้นท์มักง่าย/ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดครั้งที่ 3
แบนถาวร

paitoon06

ในที่สุดก็จบเสียที ไอ้มืดโชคดีสุดๆเลย

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

css001

ขอบคุนครับ ติดตามเรื่องนี้มาหลายปีเเล้วไม่รู้จะจบอย่างใง คุนเเม่จะทำอย่างใงหนอจะหนี้ตามเเซมกลับประเทศหรือเปล่า ไม่อยากให้จบเลย

pongharu

(S)Kater

ตกใจหมด งงมากตอนแรกนึกว่าเนื้อเรื่องมันข้าม ก็ว่าจากตอน5ทำไมมาตอน8 อ่ะนะ คนละซี่รี่ ผมผิดไปแล้ว ทำไมผมไม่ได้อ่านซี่รี่นี้ทั้งที่มีตั้ง8ตอน
แถมนางเอกภาพคล้ายๆเรื่องเฒ่าหัวงูอีก พอไปดู เอ๋!? คนวาดคนละคนงงไปใหญ่ 55 แล้วผมไปอยู่ไหนมากับซี่รี่นี้ -/-

แต่เรื่องนี้ก็สุดอีกอ่ะ NTRแนวท่านฮิปอีกแล้ว ที่จริงผมชอบนะ แนวบังคับกึ่งสมยอมแบบนี้ได้อารมดีแปลกๆ ถ้ามีซึนๆไว้เป็นทาสอารมแบบนีั้ประธานซักคนคงดี
เดี๋ยวขอตัวไปคุ้ยหาตอนเก่าๆก่อนนะครับ อย่าแบบผมน๊าาาาา  ::Ajark:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ขอบคุณที่แปลเรื่องสนุกๆคร้าบ

แหงะ อ่านจนจบเลยไม่รู้เลยว่าซ่อนตรงไหน ไอดำนี่มันอะร๊าย ทำแต่เรื่องแปลกๆมันมาโฮมสเตแล้วทำงานหรือไง เดี๋ยวผมขอไปขุดประวัติศาสตร์ก่อนเดี๋ยวมาเมนท์ใหม่ -/-
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

leesunkyu

อยากให้ มีตอนต่อไป ไม่น่ารีบจบเลยเสียดายมาก ชอบมาก::HeyHey::

HypN♥s

อ้างจาก: Kater เมื่อ มกราคม 24, 2018, 12:53:02 หลังเที่ยง
ตกใจหมด งงมากตอนแรกนึกว่าเนื้อเรื่องมันข้าม ก็ว่าจากตอน5ทำไมมาตอน8 อ่ะนะ คนละซี่รี่ ผมผิดไปแล้ว ทำไมผมไม่ได้อ่านซี่รี่นี้ทั้งที่มีตั้ง8ตอน
แถมนางเอกภาพคล้ายๆเรื่องเฒ่าหัวงูอีก พอไปดู เอ๋!? คนวาดคนละคนงงไปใหญ่ 55 แล้วผมไปอยู่ไหนมากับซี่รี่นี้ -/-

แต่เรื่องนี้ก็สุดอีกอ่ะ NTRแนวท่านฮิปอีกแล้ว ที่จริงผมชอบนะ แนวบังคับกึ่งสมยอมแบบนี้ได้อารมดีแปลกๆ ถ้ามีซึนๆไว้เป็นทาสอารมแบบนีั้ประธานซักคนคงดี
เดี๋ยวขอตัวไปคุ้ยหาตอนเก่าๆก่อนนะครับ อย่าแบบผมน๊าาาาา  ::Ajark:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ขอบคุณที่แปลเรื่องสนุกๆคร้าบ

แหงะ อ่านจนจบเลยไม่รู้เลยว่าซ่อนตรงไหน ไอดำนี่มันอะร๊าย ทำแต่เรื่องแปลกๆมันมาโฮมสเตแล้วทำงานหรือไง เดี๋ยวผมขอไปขุดประวัติศาสตร์ก่อนเดี๋ยวมาเมนท์ใหม่ -/-

โอ๊ยย...ไปเริ่มอ่านใหม่หมดเลยนะ เรื่องเค้าออกจะสนุก แต่ทุกทีออกปีละตอน แต่ปีนี้ตัดจบเฉยเลย

เอางี้่เดี๋ยวผมไปก๊อบตอนเก่าๆมาให้อ่าน ตอนเกริ่นนำเน้อ  ::Confident::

xsoulkung123

น่าจะโดนไอ้มืดเอาไปกินทุกคนเลย
เห็นโดนของมันทีไร ก็ติดใจทุกคน ส่วนสาวแว่นโดนจัดหนักแน่ๆ
::Yes!::