ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

squeeze - เจิน (รีไรต์ แนวปัญหาครอบครัว)

เริ่มโดย footswitch, มกราคม 25, 2018, 12:02:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xvenomz

อ่านแล้ว ได้ย้อนดูครอบครัว ดีมากครับ แต่ตัดตอนงงๆ ไปหน่อย

treemiles

ภาพประกอบแจ่ม เนื้อเรื่องชวนติดตามคัฟ

oshiris

เป็นเรื่องที่สนุกและน่าติดตามมากเลยครับ แม้จะเเทบไม่มีบท18+

yoot2499x

ต้องค่อยๆปลูกฝังครับคนโดนสอนมาไม่เหมือนกัน

บักทอม

::YehYeh:: มันเป็นเรื่องคลาสิกไปแล้วครับ แนวนี้ก็สนุกอีกแบบ

isukjai5

พ่อตาน่าจะบอกสูตรทำให้เมียรักเมียหลงแถมไปด้วยนะครับ

0915666141

เป็นนิยายที่แหวกแนวจนเดาเนื้อหาไม่ถูก แถมยังมีแนวทางเป็นของตนเองไม่ซ้ำแนวใครเลย สุดยอดมากๆ

eeepc2

testman

เป็นเรื่องสั้นที่านเพลินดีครับ เขียนก็ดี บรรยาย สร้างความต่อเนื่องมาเรื่อย ๆ ปูพื้นให้เห็นลักษณะตัวละคร ปมปัญหา ก่อนจะมาค่อย ๆ คลี่ปมออก เขียนดีครับ

yumer

อ่านแล้วเพลินมากครับ สนุกจิงๆเลยครับ

marem17

สังคมไทย บางครอบครัวน่าจะยังมีแบบนี้นะครับ 

SH IT

มันก็จะงงๆหน่อยย ขออ่านเต็มๆหน่อยจิ

darkangel

อ่านแล้วกะงง มากๆ  เรื่องเสียวอ่ะ โห ท่านผู้แต่ง จะอำอีกนานไหมครับ

สมปอง บุญ

ละครสะท้อนปัญญหาครอบครัวอ่านแล้วสนุกดีครับ

popcornz03

อ่านเรื่อยๆเพลินๆดีครับ ทำให้รอลุ้นไคลแมกซ์มากเลย