ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Jikan Teishi Ore Igai Minna Stop! นาฬิกาหยุดเวลา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 25, 2018, 11:22:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dark-Gaim

นึกว่าจบแล้วซะอีก
นาฬิกาดีที่อยากได้จริงๆ

munmalaw

ชอบแนวนี้จังเลยครับ หยุดเวลาเนี่ยจะทำอะไรก็ได้

ถ้าผมมีนะ โรงเรียนสตรีคงไม่ค่อยได้เรียนกันละครับ

perturem

zindeno

tornaja2

ชอบตรง  ไอ้หยุดเวลาเนี่ย น่าจะไปบาร์ นะ สาว เยอะดี

OhmWingy44

โดจินเเล้วเเบบนี้เพิ่งเคยเหน เเนวนี้ส่วนใหญ่เคยเหนอยู่ในเเต่ jav เเต่ก้สนุกไม่เเพ้กัน

Toom S Mahamit

น่าอ่านต่อมากครับ เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้นเลย อยากมีนาฬิกาแบบนี้บ้าง

kazu36

Sarawut Doungkamcham

อยากจะได้แบบนี้ไว้สักเรือนพ่อจะล้อให้ทั่วเมือง

thanaras

ว่าแต่สั่งร้านไหนอ่า อยากได้ซักเครื่องจัง

ttt555999

silaphong.hiranyawat

nagatobimaru

อยากรู้ตอนจบจริงๆว่าจบยังไง ท่าทางคงไม่รอดเช่นเคย. แต่รูปสาวน่ารักจริงๆนะ