ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Jikan Teishi Ore Igai Minna Stop! นาฬิกาหยุดเวลา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 25, 2018, 11:22:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PaulA

หาซื้อนาฬิกาได้จากที่ไหนบ้างครับ ของแบบนี้555

เหมาทั้งโรงพยาบาลเลย

gppe717

แนวเดียวกับในเอวีเลย แบบมังงะดูน่าจะไปได้สุดกว่านี้ ถือว่าค่อนข้างคลาสสิก

seri karunathep

toppy1132

ddcc

อยากให้เรื่องนี้มีต่อจัง โคตรชอบเลยแนวหยุดเวลาเนี่ย อยากได้นาฬิกา ซัก40เรือน webไม่บิน เพี้ยง5555

mklx1319

มันตัดจบแบบนี้จริงๆ อะหรอ อยากเห็นว่า มีใครท้องบ้างไหม วันเดียวล่อไปร้อยกว่าคน  ::Cold:: ::Cold:: ::Cold::

niceanglev

เหมาหมดโรงบาล !!! ถ้าท้องกันหมดนี่ วิ่งหาพ่อกันวุ่นเลยนะนั่น

ohaocarrotmarphark

ไม่เคยเห็นการทำงานของการหยุดเวลาแบบนี้มาก่อน เหมือนพอกดเวลากลับเป็นเหมือนเดิมแล้วความรู้สึกมันย้อนหลังตามกลับมาด้วย อสุจิก็เหมือนมาแตกตอนกดเวลามาเหมือนเดิมอีกด้วย สายซาดิส ปวดตับ คงจะสะใจดั ผมไม่ใช่แนวนี้เท่าไหร่ ผมชอบเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นมากกว่า เอาเสร็จก็เช็ดให้เรียบร้อย กดเวลาเดินต่อ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ไม่แตกใน ใส่ถุงด้วย ไม่มีท้องตามมาตรวจดีเอ็นเอไม่ได้ เป็นคนไม่ชอบเสี่ยงคัป55555
::Grimace::