ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 1 คุณชายกับยัยดาว

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 26, 2018, 02:19:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

หยกก็แจ่มแต่ผมชอบสไตล์น้องดาวม่กๆ

sarojs2514

ตอนแรกก็สนุกแล้ว หยกก็แจ่ม รอลุ้นหนูดาวจะโดนมั้ย รอตอนต่อไปอยู่นะ

koboy

สนุกสนานเป็นเรื่องเป็นราวดี อยากอ่านต่อเนื่องบ่อยๆ ครับ

Pusit Ittikosil

Joppi2U2

ผมพึ่งมาอ่านละนะ ก็ยัง งง..!!!กับชื่อตัวละครอยู่บ้างเยอะเกิน ก็พยายามทำความเข้าใจกับเนื้อเรื่อง รวมๆน่าติดตามนะคับ ออกแนวบู๊ยิงกันปนเสียวมันไปอีกแบบ

nsrichantamit

gfthebc

เป็น​นก​อินทรี​ที่​ไม่​นก​จริงๆ​ครับ​ แต่​ว่า​นก​อินทรี​จะ​สอยดาว​รึ​เปล่า​ครับ​เนี้ย​

bootabe

lovebom29

พระเอกชื่ออินทรี โดนเพื่อนชื่อทีหมดความน่าเกรงขามเลย55

Swanzz

ลองอ่านคราวๆแล้วรู้สึกชอบเลยค้าหาตอนอื่นๆแต่ยังไม่รู้จะเริ่มจากตอนไหนช่วยแน่นำหน่อยนะคับ

amtorff73

บทแอ็กชั่นก็มันส์สะใจจริงๆ พอบทเสียวก็ซาบซ่านถึงใจมากครับ
ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ

tigereac

อินทรีสงสัยบินและร่อนหาสาวเยอะคล้ายนกอินทรีเป็นแน่

วิเชียร เขาหลวง

เดินเรื่องตอนแรกก็สนุกแล้วครับ แต่พระเอกของเราโหดไปมั้ยครับ

freedoms

น้องสาวเพื่อน เข้าตำราเลยครับ

papang01

ขอมาติดตามเป็นแฟนคลับด้วยคนนะครับ  ::WooWoo::