ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 1 คุณชายกับยัยดาว

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 26, 2018, 02:19:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eden2313

ตอนแรกก็จัดเต็มเลยครับ จัดทั้งดาวและเพื่อนสาวด้วยครับ

betty2556

civil2

สาวมารับไปเอา ทำบุญมาด้วยอะไร ><

kamic

อ่านไป เสียวไป  เนื้อเรื่องเยี่ยม  อ่านเพลินดี

Eldy CR

เพิ่งได้อ่านครับบรรยายดีมากครับ ลุ้นระทึกอย่างกับดูละครซีรี่เลยครับ

mero

เห็นตอนใหม่ละย้อนกลับมาอ่านครับ สนุกมาก

ball20

เปิดเรื่องก็บู๋กันเลย แล้วไหงจบลงบนเตียงเนี่ย

funkypunk

ไปอ่านเอาตอนสาม เลยกลับมาอ่านตอนแรก เนื้อเรื่องสนุกดีครับ ตัวเอกก็ลูกเล่นเยอะ  ::Yes!::

Rutt Non

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ มีทั้งบู๊ มีทั้งเซ็ก

Sakdiwichai Ontong

schareon

เปิดตอนแรกมาก็มีฉากเซ็กส์เต็มๆ ก็ได้รสชาติไปอีกแบบ

supertor

เพิ่งได้มาตามอ่านผ่านเรื่องแบบนี้ไปได้ยังไง

suratad

naitoom

ใครลวงใครนะเรื่องนี้ ขึ้นเรื่องก็มีactionแล้ว
แหม นายอินทรี นี่หวงน้ำเชื้อจัง กลัวสาวท้องก็ทำหมันซะเลยซิ