ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอย คุณหนูร่านสวาท ตอนที่ 8

เริ่มโดย kamlk, มกราคม 27, 2018, 03:07:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tum-na

สาวจอยคนสวยเสร็จลุงหนานจนได้งานนี้สงสัยคนพี่ก็โดน อิอิ

xmen7650

peddo

โดนจนได้ อารมณเดียวกับครูนุ่นเลยครับ เสียดายมันข้ามตอนไปหน่อยเลยไม่ต่อเนื่อง แต่ลุงแกหื่นมากจริงๆครับ แต่ลุงต้องระวังนะครับ เดี๋ยวคงมีคนมาต่อคิวอีกเพียบ น้ำท่วมจอแน่ ขอบคุณครับ

mhoa2000

ขอบคุณสำหรับตอนที่.....สร้างสวรรค์....... ::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::

pooman

xonly-1786

ขอบคุณครับ หนูจอยก็โดนลุงหนานจนได้เสียวครับ

zephyr77

ruby alvarado

อย่าว่าผู้แต่งเลยที่เสียน้ำ  ผู้อ่านเองอ่านไปก็เสียน้ำไปด้วย ::Hungry::

cd13579

ในที่สุด วันที่รอคอย แค่ดันหวยไม่ออกคนที่เชียร์ซะงั้น
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

mokung

chocochoco

แอบเสียดายคุณหนูจอย แอบเชียร์เจ้าเฟิร์ส ไม่น่าเสร็จลุงหนานก่อนเลย เสียใจ ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

amtorff73

หนูจอยเสร็จลุงหนานซะละ แต่ดูจากอาการบวกกับชื่อเรื่องแล้วนี่ ผมว่าตัวละครชายที่ว่ามาอย่างเฟิร์ส ชาติ และแดงนี่ต้องมาโอกาสได้เอาคุณหนูด้วยแน่ๆเลย

kunpra

จบตอนนี้เสียไปหลายน้ำเลยครับ มันเสียวจริงๆ

××Mon××

อ่านไปก็เสียวตามกันไป น่าสนใจครับว่า น้องจอย จะโดนใครเป็นคนต่อไป ให้ผมเดา ผมว่าน่าจะโดน เฟริส กับชายแปลกหน้าด้วยแน่ๆ

subjang

เสร็จลุงหนานจนได้  ได้ทั้งที จัดหนัง จัดเต็มทุกท่าเลย