ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอย คุณหนูร่านสวาท ตอนที่ 8

เริ่มโดย kamlk, มกราคม 27, 2018, 03:07:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

star_war

คุ้มค่าที่รอคอย เสียวสุดๆ น้ำแทบพุ่งจริงๆครับ
ขอบคุณท่านนักประพันธ์มากมาย กับผลงานดีๆครับ

therasak

สนุกครับ แต่เสียดายของจังคนสวยเสร็จคนสวนแก่ ๆ ซะงั้น เฮ้อออ

dome704

ในมี่สุดก้อไม่รอมมือลุงหนานจนได้สิน๊าาา..  แคลวคลาดมาตั้งหลายตอน... ::Grimace::

yoyoh

สภาพนี้เมื่อมีครั้งแรกย่อมมีครั้งต่อไปและคนต่อไปแน่นอนเลย
ขอบคุณครับ

samsung014

ในที่สุดลุงหนานก็สมใจซะที ฝนฟ้าก็ช่างเป็นใจ คุณหนูติดใจแน่ๆ  แต่จะมีใครอีกกี่คนนะเนี่ย

่jk_th_3710

หนูจอยเสร็จลุงจนได้ รอฉากรักของหนูจอยกับเพื่อนอยู่ฮะ 

navy868

แล้วก็ไม่รอดจนได้ หลังจากนี้จะมีอีกกี่คน?  ::Thinking::

สุดยอด ประทานพร

คืนฝนตกนี่มันเร้าอารมณ์จริงๆ เอาถึงเช้าเลยลุงหนาน

susard kusern

เขียนดำเนินเรื่องได้ดีมากครับ ต้องติดดามตลอดเลยครับ

hanabombam

ได้คุณหนูเป็นเมียโดยสมบูรณ์สักที่นะลุง หลังจากพยายามมา 3 ครั้ง ดีใจด้วยจริงๆ

radeon26

strikef.

ขอบคุณครับ บรรยายดีเหลือเกิน เหมือนประสบการณ์ตรงเลยหรือเปล่าครับ 555

NeungSss

ต่อไปน้องจอยจะเสร็จใครนะ มาต่อเร็วๆนะครับ 

yasa_ud

เสร็จตาแก่จนได้แบบนี้น่าไปสมัครเปนคนสวนคนขับรถบ้างสักที

hanabombam

ในที่สุดลุงหนาน ก็ได้คุณหนูจอยเป็นเมียสมใจสักทีหลังจากพยามยามมาหลายครั้ง  ::HoHo::