ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki]Megumi-san wa Musuko no Kanojo Ch.8 สามสาวกับเฒ่าหัวงู By HypN

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 31, 2018, 07:42:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nabisca Sathu

555+ ตอนนี้อ่านได้เรื่อยๆ มาพีคตอนจบ 555+ อ่านแล้วสนุกจริงเรื่องนี้  ::Shower::

J keeper

ตาเฒ่านี่ไม่พอเลยจริง  นี่ถ้าตอบไปว่าเธอดีกว่าหรือเมกุมิดีกว่าสักคนคงได้แค่คนใดคนหนึ่งแต่นี่เล่นบอกดีเท่าๆกันแปลว่าหวังตั้งฮาเร็มสินะลุง  แต่เดี๋ยวก่อน  ฮาเร็มลุงน่ะมีแฟนลูกลุงด้วยนะ  นี่กะเก็บเรียบไม่เกรงใจลูกชายเลยใช่ม้ายยย  หรือว่าจะให้ลูกชายพบทางสว่างกับชายอีกคน  ให้กลายเป็นชายชายไปเลยแล้วลุงก็รวบครอบครัวนี้กินหมดแค่คนเดียว  โอ้ยยยยยิ่งคิดยิ่งงงไม่รู้ว่าลุงแกตั้งใจจะทำอะไรกันแน่  ::Angry::

HypN♥s

อ้างจาก: J keeper เมื่อ มกราคม 31, 2018, 12:13:06 หลังเที่ยง
ตาเฒ่านี่ไม่พอเลยจริง  นี่ถ้าตอบไปว่าเธอดีกว่าหรือเมกุมิดีกว่าสักคนคงได้แค่คนใดคนหนึ่งแต่นี่เล่นบอกดีเท่าๆกันแปลว่าหวังตั้งฮาเร็มสินะลุง  แต่เดี๋ยวก่อน  ฮาเร็มลุงน่ะมีแฟนลูกลุงด้วยนะ  นี่กะเก็บเรียบไม่เกรงใจลูกชายเลยใช่ม้ายยย  หรือว่าจะให้ลูกชายพบทางสว่างกับชายอีกคน  ให้กลายเป็นชายชายไปเลยแล้วลุงก็รวบครอบครัวนี้กินหมดแค่คนเดียว  โอ้ยยยยยิ่งคิดยิ่งงงไม่รู้ว่าลุงแกตั้งใจจะทำอะไรกันแน่  ::Angry::
ตอนหน้ายิ่งเข้มข้นกว่าเดิม แต่ว่าเมียลุงจะรู้มั้ยนี่ ต้องลองติดตามดู  ::GiveMe::

(S)Kater

ตอนแรกผมไม่ชอบมายูมินะ เธอแจกไปทั่ว แต่พอตอนนี้คะแนนขึ้นเพียบ หลังเจอแนวเดินโชวเอ้าดอร์ของชอบ
ตอนนี้เธอดูน่ารักขึ้นเป็นกอง สามสาวนี่เครื่องติดง่ายกันจริงๆ ตอนจบน่าจะเมียมาเจอซะเลยจะได้ปิดตำนานซะที  ::Angry::

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

cking

Darkirish

songsak

เป็นคุณลุงที่ไม่ธรรมดาจริงๆเลย ทำซะติดใจทั้ง3สาวเลย

xsoulkung123

ไอ่แก่ได้3สาวสวยของครอบครัวนี้แล้ว แต่ละคนดูจะติดใจเอามากๆ
แถมยังนัดเจอกับบ่อยๆอีกด้วย แบบนี้คงได้สุขสบายตัวอีกรอบ ดูแล้วไอ้แก่คงไม่อยากปล่อยใครไปแน่ๆ เอาแรงมาจากไหนกัน
::JubuJubu::

HypN♥s

อ้างจาก: Kater เมื่อ มกราคม 31, 2018, 12:41:55 หลังเที่ยง
ตอนแรกผมไม่ชอบมายูมินะ เธอแจกไปทั่ว แต่พอตอนนี้คะแนนขึ้นเพียบ หลังเจอแนวเดินโชวเอ้าดอร์ของชอบ
ตอนนี้เธอดูน่ารักขึ้นเป็นกอง สามสาวนี่เครื่องติดง่ายกันจริงๆ ตอนจบน่าจะเมียมาเจอซะเลยจะได้ปิดตำนานซะที  ::Angry::

แหม...ผมยังชอบเมกุมิ นางเอกเรื่องนี้อยู่นะ ดีละ ชอบคนละคนกันจะได้ไม่ต้องชนกัน  ::DookDig::

อ้างจาก: xsoulkung123 เมื่อ มกราคม 31, 2018, 03:18:19 หลังเที่ยง
ไอ่แก่ได้3สาวสวยของครอบครัวนี้แล้ว แต่ละคนดูจะติดใจเอามากๆ
แถมยังนัดเจอกับบ่อยๆอีกด้วย แบบนี้คงได้สุขสบายตัวอีกรอบ ดูแล้วไอ้แก่คงไม่อยากปล่อยใครไปแน่ๆ เอาแรงมาจากไหนกัน
::JubuJubu::
ผมว่ามันคงหัวใจวายตายซักวัน เล่นเอาไม่หยุดเลย

Ae Haha

คนเล็กเซ็กจัดมาก แต่ตาแก่มีบุญมสกกว่าที่เด็กทั้งสามคนมาติด

พิสิษฐ์ เ

คนเล็กจัดแบบเอาดอร์ สุดยอดมากเลยครับ อยากมีโมเม้นนี่บ้างครับ ::Glad::

as72340639

เป็นได้แค่สัตว์เลี้ยงซะงั้นอะ น่าสงสารจิง  ::DookDig:: ::DookDig::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ใครๆก็ติดใจคนแก่ ไม่ใช่ว่าตอนหน้าล่อลูกชายเข้าละ