ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki]Megumi-san wa Musuko no Kanojo Ch.8 สามสาวกับเฒ่าหัวงู By HypN

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 31, 2018, 07:42:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Oleygunashocha

tazasss01

siwapeeza

อยากรู้สูตรคุณพ่อจังเลย ทำไงถึงให้ติดได้ทั้งสามคนนี่

dulong

ตอบแบบผู้ใหญ่จริงๆแหละ
แต่คงจะกระอักกระอ่วนน่าดูถ้าบอกไปว่าใครดีกว่า
อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

eiaws

เรื่องราวมันเริ่มสลับซับซ้อน... ลูกชายมาเจอจะเป็นยังไงต่อนะ

Indeperdent

ดราม่ากำลังจะมา ไม่ใช่ว่าลูกชายเล่นบทสาวดุ้นให้คุณพ่อนะ 555555555555 

HK

เหมาหมดพี่น้อง 3 คน หื่นจริงๆ ตาลุงนี้ แถมมีแว่ว ได้ลูกชายตัวเองด้วยละมั้งนิ ::Sweat::

acerolar

::Ahh:: แย่แล้วครับ พระเอกของเราเห็นคุณพ่อแล้ว ลุ้นจังเลยครับ จะลงเอยอย่างไร พระเอกเราแจ่งตัวเป้นผู้หญิงอีกต่างหาก อาจจะให้คุณพ่อช่วยสอนให้ เชื่อว่า ลูกไม้ย่อมหล่นไม่ไกลต้นแน่ๆครับ

Tenrokku

::Horror:: อ่าว สามคนติดใจคุณพ่อกันหมด แล้วคุณลูกหล่ะ...

bannoknon

eeb

ทำไมสังหรณ์ว่าโชตะ กับพ่อจะแท็กทีมยกครัวยังไงไม่รู้

kipkipju kisdsada

นัดมารวมบนเตียงเดียวกันทั้งบ้านเลยดีไหม จะตายคาอกหรือเปล่า 

bigboy001

::Crying::  ลูกดันเป็นกระเทย เอาผญ.ไม่ได้ซะง้าน เห้ออ น่าเสียดายชมัด...ให้พ่อไปละกัน

wender_111

แฟนตูนเลิฟฮินะ

progess

ไม่ใช่เห็นลูกชาย ลุคผู้หญิงแล้ว
พ่อพาไปอัดถั่วดำนะ