ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่อง น้องจอย ม.ต้น มีตอนต่อไหมครับ?

เริ่มโดย springer95, มกราคม 31, 2018, 12:34:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

springer95

พอดีว่าเมื่อคืนนั่งไล่ลบไฟล์งานและไฟล์เอกสารเก่าๆในคอม ไปเจอโฟลเดอร์ลับที่ใส่รหัสไว้ของตัวเองเลยแวบเข้าไปซะหน่อย ::Shy:: ในนั้นมีโฟลเดอร์ที่เก็บไฟล์เรื่องเสียวไว้ครับ เลยได้อ่าน เรื่อง "น้องจอย ม.ต้น " (ไม่รู้ชื่อถูกต้องหรือเปล่านะครับ เพราะเรื่องเก่าแล้ว แถมเห็นมีพวกก็อปไปลงเว็บโดยไม่ให้เครดิตผู้แต่ง(ทำให้ผมยังไม่ทราบว่า ผู้แต่งคือใคร จนทุกวันนี้  ::Crying::) แถมเปลี่ยนชื่ออีกต่างหาก พออ่านจบแล้ว รู้สึกว่า ค้างครับ ค้างอยู่บนยอดดอย หาทางลงไม่ได้ เพราะเรื่องสุดเอาตอนกำลังลุ้นสนุกเลย แนวเรื่อง แบบนางเอก ม.ต้น วัยใส แต่ไฟแรง แถมตัดจบตอนที่ พระเอกตกลงแลกนางเอกกับแฟนเพื่อนแบบ"ขอสักครั้ง" (ไม่รู้เรียกถูกหรือเปล่า xD ) เพราะแฟนเพื่อนระดับดาวมหาลัย ส่วนเพื่อนรักก็อยากลองเด็ก ม.ต้น ที่ดูแล้วอนาคตก็คงดาวมหาลัยแน่นอนด้วย เพื่อนพระเอกแกล้งเมาหลับข้างวงเหล้า น้องจอยก็เมาหลับตรงโซฟาข้างวงเหล้าเหมือนกัน พอแฟนเพื่อนพระเอกจะออกไปซื้อของ พระเอกเลยทำทีขอตามไปด้วย แล้วพอมีโอกาสก็จัดการกินตับเรียบร้อย ก่อนจะรีบกลับมาที่คอนโดของเพื่อนเนื่องจากคาดว่า เพื่อนรักน่าจะจัดการกับน้องจอยไปแล้ว ก่อนที่จะจบตรงที่ พระเอก "เปิดประตู....." OMG!!! สรุป ทั้งแนวโลลิไฟแรง พระเอกมีหัวใจสวิงแถมมีเสน่ห์ มีดวงเรื่องหญิง (เฉพาะช่วงเริ่มเรื่องก็สามคนแล้ว) เพื่อนรักของพระเอกหล่อรวยแฟนสวย แต่ไฟแรงพอกัน (เพื่อนรักหื่น แฟนระดับดาวมหาลัยก็แอบมีกิ๊กจนพระเอกจับได้และใช้เป็นข้ออ้างเพื่อกินตับ แลกกับการปิดปากไม่ให้แฟนรู้เรื่องกิ๊ก แต่หารู้ไม่ แฟนคุณเธอขอแลกตัวเธอกับน้อง ม.ต้นไปแล้ว ไม่ต้องมีเรื่องค่าปิดปากก็ไม่น่ารอด ^^) ตบท้ายด้วยเพื่อนรักของพระเอก แอบลักหลับ สาวน้อยวัยใสที่เมาหลับข้างวงเหล้า!!!นี่มันพล็อตเรื่องแบบที่ตามอ่านทั้งนั้น รวมมิตรอยู่ในเรื่องเดียว แต่กลับค้างอยู่ตอนที่กำลัง "ระทึก" ซะงั้น  ::Crying:: จึงอยากทราบว่า ท่านผู้เขียนเจ้าของเรื่อง ได้แต่งต่อหรือไม่ครับ และถ้าแต่งต่อท่านนำไปลงที่ใด ท่านใดมีวาร์ปขอความกรุณาส่งต่อด้วยเถิดครับ  ::Thankyou::

puenxno

ไม่เคยเจอเรื่องแบบนี้แฮะ น่าสนุกดีนะผมว่า แล้วจะไปหาที่ไหนล่ะ เอ้าใครเคยอ่านมา ส่งเสียงด้วยคร้าบ

sb boy

พลอตเรื่อง คุ้นๆเหมือนจะเคยอ่านมาเหมือนกันครับแต่ตอนนั้นไม่ได้ใส่ใจจ   ::Sweat:: ::Sweat::

P Eet ✦Diamond✦

This is the plot that Sir Assassin008 used in a writing contest last year...
Other people probably copied it to post on other websites...
Which is prohibited from doing so... UNLESS they asked him first...!!!
I imagined that since he was the one who uses it in the writing contest...
He is the owner of the original plot as well...

But Sir Assassin008 is notorious for NOT finished a lot of his stories/series... E..E..E...  ::Grimace::
I don't know if he completed this series or not...
If you want to know the rest you need to send a private PM to ask Sir Asssassin008...
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

pamaaeng

อ้างจาก: P Eet เมื่อ กุมภาพันธ์ 04, 2018, 02:20:37 หลังเที่ยง
This is the plot that Sir Assassin008 used in a writing contest last year...
Other people probably copied it to post on other websites...
Which is prohibited from doing so... UNLESS they asked him first...!!!
I imagined that since he was the one who uses it in the writing contest...
He is the owner of the original plot as well...

But Sir Assassin008 is notorious for NOT finished a lot of his stories/series... E..E..E...  ::Grimace::
I don't know if he completed this series or not...
If you want to know the rest you need to send a private PM to ask Sir Asssassin008...

เรื่องนี้ มีมานานแล้ว ครับ ... (ไม่ต่ำกว่า 5 ปี)
เห็นแพร่กระจาย อยู่หลายเวป

และจากสำนวน ค่อนข้างมั่นใจว่า ไม่ใช่ผลงานของคุณ ass อย่างแน่นอน

ปล..
เท่าที่เห็น ก็มีเพียงเท่านี้ ครับ
ไม่มีตอนต่อ จากนี้

อ้างจาก: pamaaeng เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2018, 01:21:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: P Eet เมื่อ กุมภาพันธ์ 04, 2018, 02:20:37 หลังเที่ยง

But... I could be wrong ... the plots might be similar...
but the names are all different ... E..E..E...

เรื่องนี้ มีมานานแล้ว ครับ ... (ไม่ต่ำกว่า 5 ปี)
เห็นแพร่กระจาย อยู่หลายเวป
และจากสำนวน ค่อนข้างมั่นใจว่า ไม่ใช่ผลงานของคุณ ass อย่างแน่นอน

ปล..
เท่าที่เห็น ก็มีเพียงเท่านี้ ครับ
ไม่มีตอนต่อ จากนี้

Hhmmm... but I remember he uses it as a plot for Mask SS1 ... at our other site... remember???
The reason why I remember the plot is because it was something I really don't like!!! I have issues with the hero traded his GF and let his friend rape her... and I made some very strong comment to the story ...
Later when you revealed that this is the work of Sir Assassin008 ... I even apologize to him for making such a strong comment...  ::Horror::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

pamaaeng

อ้างจาก: P Eet เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2018, 03:41:51 หลังเที่ยง
Hhmmm... but I remember he uses it as a plot for Mask SS1 ... at our other site... remember???
The reason why I remember the plot is because it was something I really don't like!!! I have issues with the hero traded his GF and let his friend rape her... and I made some very strong comment to the story ...
Later when you revealed that this is the work of Sir Assassin008 ... I even apologize to him for making such a strong comment...  ::Horror::

ตัวอย่างเรื่อง ที่ถามถึง ครับ ...
คนละเรื่องกับผลงานของคุณ ass
และสำนวนการเขียนก็ออกแนวเรื่องเสียวยุคเก่า ที่หาอ่านได้จากคอลัมหนังสือปกสี (เรื่องเล่าประสบการณ์)

น้องจอย 1

ผมเรียนอยู่ ม. 5 ในโรงเรียนของรัฐแห่งหนึ่งใน กทม ผมไม่ค่อยเด่นนักในโรงเรียน แต่ก็พอมีสาวๆมาชอบบ้าง และผมก้อได้คบกะเอ รุ่นเดียวกันแต่คนละห้อง เอ เป็น คนสวยเรียบร้อยและเป็นนางรำประจำโรงเรียน (เชียวนะ )และเมื่อไหร่ที่มีประกวดหรือมีงานอะไร เอจะ โดนอาจารย์เรียกตัวเสมอ ๆ ด้วยบุคลิคที่เรียบร้อย การเรียน อยู่ในเกณท์ ดี และได้เป็นประธานชมรม เป็นที่รู้จักรักใคร่ของอาจารย์ จะเสียก็เรื่องเดียวคือเรื่องที่มาควงกะผมเนี่ยแหล่ะผมคบกะเออยู่ หลายเดือน เอเป็นคนมีความรับผิดชอบมาก แต่ละวันมีแต่กิจกรรมและ ผมจะเช่วยงานเอเสมอ ทุกอย่างดูเหมือนจะไปได้สวย แต่ทว่าผมรู้สึกเหมือนขาดอะไรบางอย่างไป ใช่เลย เซ็กไง ( 2 เดือนแค่จับมือกะโอบครับ )อยู่มาวันนึง ตอนช่วงเย็นๆ โรงเรียนจะปล่อยให้นักเรียนไปเข้า ชมรม ผมจะโดด มาเฝ้า ดูเอ ซ้อมรำตลอดระหว่างรอผมก้อยืนซื้อน้ำอยู่ข้างนอก รู้สึกเหมือนมีอะไรกระแทกผมจากข้างหลังไม่ใช่ครับ เป็น ลูกบาสมาไงมะรู้เต็มๆ จนน้ำหลุดจากมือเลย ผม งง มากหันไปก็เห็นเด็กสาวม ต้น กลุ่มนึงยืนหัวเราะ 1 ในนั้น วิ่งมาหาผมและบอกกะผมว่า จอยขอโทดค่ะ หลุดมือ เดวจอยจะซื้อน้ำคืนให้นะคะ ( พูดไปขำไป) เพื่อนในกลุ่มก็ตะโกนมาว่า จอยนั่นแฟนพี่เอนะ จอยก้หันไปบอกเพื่อนบอก รู้แล้วน่า นี่ค่ะ จอยรู้ว่าพี่ชอบกินน้ำแดง พูดเสร็จก้อส่งน้ำแดง แก้วละ 5 บาทให้ผม (มี 3 บาทกะ 5 บาทอ่ะนะ ) ระหว่างที่ส่งแก้วผมถือโอกาส มองหน้าและหุ่นของ จอย ในชุดคอซอง จอยเป็นคนตัวเล็กแต่อวบนิดๆ ตาโต จมูกโด่ง รูปปากเป็นรูปคันธนู ใบหน้าเรียวเข้ากะผมสั้นที่เลยติ่งหูมาหน่อยตามกฎของโรงเรียน หน้าอก ไม่ใหญ่มากแต่ก็ดันคอซอง นูนอกมา ที่สำคัญตอนยิ้มมีเขี้ยวนิดๆด้วย เพื่อนผมเคยบอก จอยเนี่ยแหล่ะติด1 ใน 10 สาว ม.ต้น ที่น่าฟันประจำ รร. พอเหนใกล้ๆ ผมเริ่มรู้สึกอยากฟันจอยมาทันทีแต่ก็ฝืนเก๊ก เดินไปหา เอ แบบไม่มีอะไรเกิดขึ้น ( T.T)

หลังจากวันนั้นถึงผมจะเดินกะเอแต่ก็ยังแอบมองจอย ทุกครั้งที่ผ่านโรงอาหาร จนผมไปสืบข่าวมาได้ว่าจอย คบกะคนชื่อ อาร์ท ม. 3 รุ่นเดียวกันเพิ่งจะคบกัน 1 อาทิตย์ และรู้มาอีกว่าจะนัดกันไปดูหนังพรุ่งนี้( โรงเรียนจะเลิกครึ่งวัน ) ผมรู้สึกหวงจอยขึ้นมาทันที (ไม่รู้เป็นอะไรของมัน ) สมองก็สั่งให้ผมปล่อยน้องเขาไปเถอะเราก็มีแฟนอยู่แล้ว อย่าไปยุ่งกะน้องเขาเลย สั่งได้ประมาณ 5 วิ กิเลสที่แสนจาหนา(พอสมควร) มันกลับบอกผมอีกว่า ไปแย่งจอยมาจากไอ้อาร์ทแล้วฟันซะ !! ( ซะงั้น)พอถึงอีกวัน อาร์ทคงนัดจอยไว้แล้ว พอดีกับเอไปซ้อมรำ ผมเจอ จอย พอดี ก้เดินไปบอกว่า น้องกระดาษหล่นอ่ะ (มุขลาวไปหน่อยแต่ใจสั่งมา ) แล้วเหน็บกระดาษพร้อมเบอร์โทรผมในกระเป๋าเสื้อจอยและกระซิบบอกจอยว่าอย่าบอกใครนะ จอยหันมายิ้มเหนเขี้ยว นิด ๆ น่ารักแฮะ แล้วเพื่อนๆในกลุ่มก็แซวตามระเบียบ แต่ผมเชื่อนะว่าจอยคงไม่บอกใคร หลังจากนั้นผมก็รอมือถือดังๆๆๆๆ อย่างร้อนรุ่มจอยโทรมาจนได้ครับ บอกว่าให้ไปรออีกทางเพราะอาร์ทรอจอยอยู่หน้าประตู ผมก้อไปรอ แล้วบอก เอว่าไปซ้อมดนตรีกะพวกเพื่อน ๆ จอยเดินมาตรงที่นัด และบอกเพื่อนว่า จอย ไปหาพ่อที่โรงบาล พี่รีบพาจอยไปจากที่นี่เถอะเดวเพื่อนเห็น ผมก็จะรีบเ เพราะถ้าใครเห็นไปบอก เอล่ะตาย แน่ ๆ จอยต้องพิม์งานส่งอาจารย์พอดีผมเลยพาจอยไปบ้านผม ตอนนั้นไม่มีคนอยู่

พอเข้าไปในห้อง จอยก็ยิ้มนิดๆแล้วบอกว่า ถ้าพี่เอรู้ว่าจอยมาบ้านพี่จะเป็นไงน้า ต้องเข้าใจผิดแน่เลย ผมเลยพูดกลับไปว่า เข้าใจไม่ผิดหรอก พูดเสร็จผมก็ กอดจอย จอยก็ดิ้นแต่สู้แรงไม่ไหวโดนผมประกบปาก ผมดูดปากจอยจน จอยเริ่มตวัดลิ้นคืนมาบ้าง และเปลี่ยนจาก สองมือที่ผลักเป็นกอดรัดผม และกระซิบบอกผมว่า จริงๆแล้ววันนี้ จอยกะจะให้อาร์ตเปิดซิงจอยเพราะเมื่อคืน อาร์ทชวนจอยเซกโฟน แถมยังบอกให้จอยใส่ชุดชั้นใน เซกซี่ๆมาด้วย และนัดกันจะไปบ้านอาร์ทแต่นึกไม่ถึงว่าพี่จะมานัดจอยก่อน จอยให้พี่แทนนะแต่ต้องสัญญา ว่าต้องเลิกกะพี่เอ นะ ผมได้ยินไม่ถนัดหรอกเพราะตอนนั้นกำลังไซร้คอและเอามือบีบนมจากนอกเสื้อ ขยำเบาๆ จอยหลับตา ครางไม่เป็นศัพท์ หึหึ อีหนู คงอยากมาตั้งแต่เมื่อคืนล่ะสิเล่นเซกโฟนกะแฟนซะด้วย เดวพี่จาสงเคราะห์ให้เองงไอน้องมือผมล้วงเข้าไปในกระโปรงแล้ววนนิ้วกะกางเกงในผมรู้สึกว่าเนื้อผ้าของมันไม่ใช่ลายการ์ตูน แต่เป็นลายลูกไม้ที่ปิด หีอันโหนกนูนของเด็ก ม. 3 ผิวจอยนิ่มมากจนผมรู้สึกว่า ผมต้องกินมันช้าๆ ผมถลกเสื้อจอยขึ้นไปแล้วเอาคอซองมัดมือชูไว้เผยให้เหนเต้านมคู่นั้นภายใต้บราเซียลายเดียวกับกางเกงใน ลิ้นรัวอยู่ตรงหัวนมที่มีชั้นในบางๆกั้นอยู่ อารมณืผมเตลิดไปกับเสียงครางของจอย ผมรีบถลกบราเซียขึ้น เห็นหัวนมจอยเป็นเม็ด สีชมพูระเรื่อ และแข็งเป็นไต ยิ่งจอยชู 2 มือก็ยิ่งบีบให้เต้านมนั้นอูมเด่นขึ้นมา ท้าทายลิ้น ผมขบหัวนมจอยเบาๆจอยร้องตามจังหวะลิ้นผม เสียงจอยเซกมากๆมิน่าไออาร์ทถึงชวนเล่นเซกโฟน นี่ถ้าได้เขี้ยวน้องจอยมาโมกให้คงเสียวปลายแน่ๆ ผมผลักจอย ลง บนที่นอน ถลกกระโปรงขึ้นไปกองที่เอวถอดกางเกงในสีดำลายลูกไม้ออกมากองไว้ที่น่อง อยากเลียหีจอยมาก แต่อารมณ์มันไม่ไหวแล้ว

ผมจ่อท่อนควยเข้าไปในกลีบแคมช้า ๆ อ๊าาาาาาาาาาา!!! พี่เบาๆ อ๊าาาา จอยร้องเสียงหลงผมปลอบว่าเดวก้อหาเจ็บแล้วดันสะโพกไปจนมิดด้ามมม ซอยตามจังหวะ ช้าๆ เน้น ๆ โอ้วว ทำไมฟิตแบบนี้ ๆเสียวไปทั้งลำควยแล้ววววว โอ้วววว ซิ้ดดดด จอยย จ๋าาาาาา จอยยก้อ เสียว ค่ะ ๆๆ ซื้ด อ๊าาาาาาผมยังพอกลั้นได้อีก 2 นาที อย่างต่ำแต่จอยคงเสร็จไป 3 รอบแล้ว ผมรับซอย ๆๆๆๆๆๆ ยิก ๆๆๆๆจนจอยหมดแรงจาร้องแล้ว และน้ำของผมก็พุ่ง ปริ๊ดดดด ด จอยนอน ขาถ่างหมดแรงง พร้อมกับผมแฮก ๆๆๆ สักพักจอยหันมากอดผมบอกว่าอย่าทิ้งจอยไปนะและมีน้ำตาไหลออกมา และแน่นอนมีคราบเลือดพรหมจรรย์ติดที่ชายเสื้อผมด้วยก๊อก ๆๆๆๆ เสียงเคาะประตูห้องผม ดังขึ้นเสียงเอ นี่หว่าไหนบอกไปซ้อมดนตรีไง เปิดประตูเดี๋ยวนี้นะ เอจาใช้คอม ผมรีบให้จอยใส่เสื้อ ....

อ้างจาก: pamaaeng เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2018, 06:59:41 หลังเที่ยง

ตัวอย่างเรื่อง ที่ถามถึง ครับ ...
คนละเรื่องกับผลงานของคุณ ass
และสำนวนการเขียนก็ออกแนวเรื่องเสียวยุคเก่า ที่หาอ่านได้จากคอลัมหนังสือปกสี (เรื่องเล่าประสบการณ์)

น้องจอย 1

..
...
...

Oh.... now I get it...
I think that Sir Ass ... got some inspiration from this... and rewrite it with his own flare to it...
Since both the language & also names are different... but just the plots are similar... E..E...

My mistake... I apologize... 
And.... of course Pa' Chart is still the best source of information as always....
เอาไปเล้ยยยยยย 10 ... E..E...E...  ::WooWoo::  ::WooWoo::  ::WooWoo::   

....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥