ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียกับน้องชาย

เริ่มโดย Ccc, มกราคม 31, 2018, 03:13:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ccc

เรื่องมีอยู่ว่า เมียชวนผมไปบ้าน พอไปถึง ก็ไหว้พ่อแม่ของเธอเมียผมลูกชาวสวนชาวนา และมีน้องชายเธออีกคนเป็นลูกหลง เพิ่งขึ้น ป.6 พอตกดึก

พ่อกับแม่ของเมียก็ไปนอนกระท่อมในสวน เฝ้าผลไม้ ผมเลยอยู่กับเมียและน้องชายเธอ ขณะที่ผมกำลังอาบ ที่บ้านเป็นชนบท เมียก็เข้ามากับน้อง แก้ผ้าเรียบร้อย บอกว่าจะได้อสบทีเดียวไปเลย ดึกๆ มันหนาว ตอนนั้นก็ใกล้จะ 6 โมงแล้ว ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร เมียผมช่วยอาบด้วย ตอนที่เธอถูควยนี้เสียวมาก เมียจงใจ

คืนนี้ต้องจัดหนักหน่อย พลางมองก้นงอนๆ กับนมขาวขนาด 36 ผมนี้กลืนน้ำลายตลอดครับ พอถูตัวผม เมียก็ไปถูตัวน้อง ตอนที่กำลังถูของน้องชาย ผมเห็นมันพ่องตัวด้วย เลยกระซิบเมีย เธอยิ้มและล้างตัวให้น้องชาย แต่ก็ยังไม่ให้ไปบอกว่าต้องล้างนานๆ

ขณะเดียวกันก็ถูควยน้องด้วย น้องก็ยืนตัวแข็งควยโด่ ยังไม่ใหญ่มาก ผมมองดูเมียจะทำอะไร พอถูสักพัก เมียผมก็หยุด และบอกเสร็จแล้ว นี้ถ้าเธอชักน้องชายคงเสร็จแน่ พอน้องจะออก เธอก็บอกถูสบู่ให้พี่ด้วยสิ น้องก็ไปหยิบสบู่มาถูให้ ผมเลยยุให้น้องถูนมเธอ น้องก็ถูไม่เป็น ถูมั่ว ผมเลยต้องเข้าไปช่วยให้น้องเธอคลึงนม บีบ และเขี่ยหัวนม นิ้วเล็กๆ ฝามือน้อยๆ ทำเมียผมครางในลำคอ จากนั้นผมก็ใหมาถูที่หี ตอนแรกเมียจะห้ามแต่ผมแหยงนิ้วเข้ารู เมียผมเลยกระตุก น้ำแตก อ่อนแรง น้องชายก็มองงง แต่ควยโด่ ผมเลยดึงมือน้องมาลูบหีเมีย และให้เขี่ยร่อง และเม็ดแตดของเธอเมียโอบคอผมขณะที่น้องถูนิ้วไปเรื่อยๆ เมียผมแลบลิ้นจะให้จูบสงสัยเงี่ยนจัดแล้วสิ แต่ผมไม่ทำ และให้น้องเธอแหยงนิ้วเข้ารูจนเธอเสร็จ เธอตีผมและล้างตัวพาน้องออกไป

ผมแอบดู เธอไม่นุ่งผ้า เปลือยนั่งคุกเข่า เอาผ้าเช็ดตัวน้อง ตอนที่เมียกำลังเช็ดตัวน้อง น้องเธอก็พูด พี่ปู ผมปวด ตรงนี้ ชี้ที่ควยตัวเอง ทำไมปวดละ ไม่รู้ครับ พอมองพี่ตอนนี้มันปวด ตอนพี่ถูก็รู้สึกแปลกๆ ครับ เมียผมยิ้ม และชักให้ พี่ปู ผมปวดฉี่ น้องจะไปห้องน้ำ แต่เมียดึงไว้ เอามือบีบหน้าอกพี่สิ น้องเธอทำและมีน้ำขุ่นๆ พุ่งออกมา สบายขึ้นไหม ครับ แล้วเธอก็เช็ดน้ำของน้องด้วยทิชชู่ ผมออกมาและลูบหีเธอน้ำเยิ้มมาก ก่อนจะพากันไปใส่เสื้อผ้า ซึ่งเป็นห้อง น้องชายเธอแต่งเสร็จก็ออกไปเล่นของเล่น ส่วนผมเล่นเมียแทน

pinmonkey

ได้อารมณ์ดีครับ ขอบคุณมากครับ

Against01

เรื่องสั้นแต่ได้ใจ ขอบคุณมาก

archi ongtong

johnyred59

เด็กยังไม่เดียงสาต้องพาขึ้นครู

elviswhat

ฟิวกำลังได้เลยครับ ออกแนวแปลก ๆ นิด ฟ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

lodtr122518

ทำเด็กเสียคนกันละทีนี้เมียจะโดนเด็กแน่

wt2512

noimak

สุดยอดชัดเจนมากครับขอบคุณที่แบ่งปัน

review1972

เนื้อเรื่องใข้ได้ครับ เสียดายห้วนสั้นไปนี้ด

ohm2999

พี่สาวช่วยน้องชายจนสบายตัว

Kasem Namprasert

HIMMYKUNG

เราต้องเชียร์น้องชายซิครับเล่นของใหญ่ใจต้องนิ่งนะน้องสู้ๆๆๆ