ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR][สอบถาม]คิดยังไงกับSerie Line Chatครับ

เริ่มโดย mikoto2288, กุมภาพันธ์ 05, 2018, 09:43:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

benzeaa

จริงๆแล้วโคตรเสียวทุกตอนเลย
ถ้าจะให้เรียง
1. พ่อจูน
2.น้องจูน
3.ออฟฟิส
แนวครอบครัวนี้สุดๆแล้ว ชอบมากๆเลย

cd13579

เป็นเมียพี่ จะลงอะไรก็ดูหมด
คนอะไรน่าโดนสุดๆ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

aiekuy

1. รู้สึกยังไงกับserie Line Chat
ตอนเพื่อนที่อ๊อฟฟิตจูน
ตอนเจเจน้องชายจูน
ตอนพ่อจูน >>> ชอบมาก จูนเล่าเอง ได้อารมณ์สุด ๆ

2. ตอนไหนที่ท่านรู้สึกอินไปกับเรื่องมากที่สุดในบรรดา3ตอน เรียงลำดับจากมากไปน้อย
- พ่อจูน > JJ > Office

3. ท่านรู้สึกอย่างไรกับline chatแนวครอบครัว
- ชอบครับ ภาพบวกเรื่องราวความรู้สึกของแต่ละฝ่าย

4. ท่านรู้สึกอย่างไรกับรูปแนวoutdoor(รูปจูน)
- จูนหุ่นดีสวยมาก Outdoor ได้อารมณ์อีกแบบ

5. ท่านรู้สึกอย่างไรกับรูปจูนกับด.ช. (อันนี้ไม่แน่ใจว่าลงแล้วจะดีไหม หรือผิดกฎเว็บไหมนะ)
- ไม่สามารถตอบได้

6. มีท่านใดเคยเห็นจูนตัวจริงแล้วบ้าง(คนที่ตามมาจากเว็บเก่า)
- ไม่เคยเห็นครับ

7. ท่านอยากเห็นจูนแบบไหนในอนาคต(ยกเว้นกับสัตว์นะ เพราะเคยทำแล้ว เล็บมันข่วนก้นเมียผม)
- เพื่อนที่ไม่รู้จักจูน ถามหา Sideline กับท่าน แล้วท่านส่งจูนไปเป็น Sideline แล้วเพื่อนชมส่ง Chat มาให้ดู ทางจูนก็เช่นกัน

Saksit Thiamkiatwilai

ผมชอบครับ ชอบทุกตอน เพราะผมได้อารมณ์สุดๆ ติดตามอ่านุกตอรอว่าเมื่อไหร่จะออกมาใหม่สักที่ สำหับผมไม่ว่าจะออกมาในแนวอะไรก็อ่านได้หมดครับเพราะว่าถ้าได้ขึ้นชื่อว่าเรื่องของคุณจูนเด็ดแน่นอนเหมือนหีของคุณจูนแน่นอนรรับ

redmans

natadeesk

1. ผมชอบทุกตอนนะ แต่ให้เลือกชอบที่สุดขอเป็น 
เพื่อนที่อ๊อฟฟิตจูน

2. ถ้าจำต้องเลือกก็ประมาณนี้
2.1เพื่อนที่อ๊อฟฟิต
2.2 พ่อ
2.3 น้องชาย

3. ไม่ติดใจ ได้ทุกแนว แนวครอบครัวชอบด้วยซ้ำ อิอิ

4. ตอบตามตรงว่ายังไม่เคยดูครับ แต่ถ้ามีคงดีอะ

5. อยากดู~~

6. ไม่เคยครับ

7. ผมชอบแนวตื่นเต้น ชอบโชว์ ทาสสาว
อยากเห็นแนวรีโมท+ไข่สั่น พาไปเดินห้างแล้วเราเปิด-ปิดทำตามภารกิจเรา มอบหมาย
**แต่เอาตามสะดวกท่านดีกว่าครับ**

ขอบคุณครับ

chacrit kamon

1. รู้สึกยังไงกับserie Line Chat
ตอนเพื่อนที่อ๊อฟฟิตจูน
ตอนเจเจน้องชายจูน
ตอนพ่อจูน

ตอบ เด็ดมาก เสียไปหลายน้ำเลยทีเดียว

2. ตอนไหนที่ท่านรู้สึกอินไปกับเรื่องมากที่สุดในบรรดา3ตอน เรียงลำดับจากมากไปน้อย
ตอบ 1.พ่อจูน 2.เจเจน้องชายจูน 3.เพื่อนที่ออฟฟิตจูน

3. ท่านรู้สึกอย่างไรกับline chatแนวครอบครัว
ตอบ ชอบมาก จูนร่านได้ใจเลย

4. ท่านรู้สึกอย่างไรกับรูปแนวoutdoor(รูปจูน)
ตอบ ตื่นเต้นดี ยิ่งถ้าทำอะไรลุ้นๆจะยิ่งเสียวเข้าไปใหญ่

5. ท่านรู้สึกอย่างไรกับรูปจูนกับด.ช. (อันนี้ไม่แน่ใจว่าลงแล้วจะดีไหม หรือผิดกฎเว็บไหมนะ)
ตอบ คิดว่าสร้างกลุ่มไลน์จะเหมาะสมกว่า แต่เอาจริงๆก็อยากเห็นจูนสอนเด็กหัดเย็ดเหมือนกันครับ
6. มีท่านใดเคยเห็นจูนตัวจริงแล้วบ้าง(คนที่ตามมาจากเว็บเก่า)
ตอบ ยังไม่เคยเห็นเลย แต่ก็อยากเห็นนะ
7. ท่านอยากเห็นจูนแบบไหนในอนาคต(ยกเว้นกับสัตว์นะ เพราะเคยทำแล้ว เล็บมันข่วนก้นเมียผม)
ตอบ อยากเห็นจูนสวิงกับพ่อ-แม่และน้องชาย ครอบครัวสุขสันต์

blueworm

ขอตอบรวมๆนะครับ ผมโอเคกันตอน เจเจ มากกว่า รองลงมาก็อ๊อฟฟิต ส่วนพ่อจูนอ่านแล้วมีอารมณ์นะ แต่รู้สึกขัดใจนิดๆ (ผมไม่ชอบ 50+ ซักเท่าไหร่)

ตามข้อ 1 เลยครับ

ส่วนตัวผมชอบเรื่องจริงอยู่แล้ว มีภาพประกอบทำให้ได้อารมณ์มากขึ้น แต่รู้สึกว่าภาพจะน้อยไปหน่อย

ไม่เห็นภาพครับ แต่ก็อยากดูนะ

อาจะผิดกฏนะครับ แต่ PM ไม่ผิดกฏ  ::Glad::

ยังไม่เคยเห็นครับ ผมพยามแอดเฟรนในเว็บนั้นละแต่เหมือนคุณโต้จะโดนแบนซะก่อน เศร้าเลย

ไหนๆก็มาจาก swg แล้วก็เอาแนวสวิงมาเลยครับ

สุดท้ายแล้วมาแนวไหนผมก็โอเคนะ ฝีมือการเล่าเรื่องของคุณโต้นี้เด็ดมากๆ
อยากได้แบบภาพประกอบจริงมันทำให้มีอารมณ์มากเลย เหมือนไปอยู่ในเหตุการณ์ด้วยคน

softdrink57

ตอนเพื่อนกับน้องอินสุด ยังย้อนไปอ่านอยู่บ่อยๆเลยครับ ::Fighto::

zziknoom

เป็นซีรี่ที่อ่านแล้วอินที่สุด ปกติไม่ชอบอ่านเรื่องเสียง แต่ถ้ามาเป็นแนวแชทแบบมีภาพประกอบนี่รู้สึกว่าใช่เลย

เรียงตามลำดับเลยนะครับ ผมไม่ค่อยชอบตอนพ่ออย่าว่ากันนะครับ
1. ตอนเพื่อนที่อ๊อฟฟิตจูน
2. ตอนเจเจน้องชายจูน
3. ตอนพ่อจูน

ชอบตอนพี่น้องครับ ไม่ชอบพ่อ ผมรู้สึกว่ามันไม่สมควร

-ยังไม่เคยเห็นครับ

อยากชมครับ

ไม่เคยครับ

- อยากให้ทำซีรี่แนวเพื่อนหรือคนรู้จักอีกครับ น่าจะมีหลายคน

ปล. กรุ๊ปสี่ยอดกุมารทอง ภาพที่แค็บไว้มันหายครับ เผลอไปลบทิ้ง เลยมีแค่ภาพใหม่ๆ เกรงว่าเอามาลงแล้วคนอ่านจะงงได้
-อยากดูครับ

แต่ถ้าอยากดูจริงๆ ก็จะลงให้นะ

pirawut

: ชอบมากครับ เพราะมันเป็นแนวที่ไม่ค่อยเห็นบ่อยนัก อ่านแล้วให้ความรู้สึกว่าอินจริงๆ

ตอนเพื่อนที่อ๊อฟฟิตจูน : กับเพื่อนก็อ่านแล้วก็รู้สึกแปลกแต่ก็ชอบ เป็นเพื่อนกันช่วยกันเสียว แจ่มๆ

ตอนเจเจน้องชายจูน : ผมเป็นสาย Incest พี่น้องอยู่แล้ว ชอบมาก ไม่ต้องสืบครับ

ตอนพ่อจูน : กับพ่อนี่ก็สะใจดี แต่ก็กระอักกระอ่วนกว่าพี่น้องนิดนึง

เจเจ>พ่อ>เพื่อน ให้พ่อมากกว่าเพื่อน เพราะของพ่อมีหลายกระทู้กว่าเพื่อนครับ(ถ้าจำนวนเท่ากันจะให้ทางเพื่อน)

: อย่างที่บอกว่าผมเป็นสาย Incest แล้วความ Line Chat ทำให้รู้สึกว่ามันสมจริงและมีความรู้สึกร่วม เลยชอบมากครับ

: Indoor Outdoor ก็แจ่มทั้งนั้นครับ แต่ก็อยากได้ Outdoor อีกเยอะๆ

: ไม่แน่ใจเรื่องผิดกฏ แต่อยากดูมากๆครับ ส่วนตัวก็ได้ 555555

: ไม่เคยครับผม

: กับสัตว์ไม่ค่อยสนเท่าไร อาจจะอยากเห็นกับผญด้วยกันมั้งครับ หรือแบบใช้อุปกรณ์ช่วยไรงี้ แต่จริงๆแค่เห็นอันใหม่ๆก็โอเคนะครับ 

ปล. กรุ๊ปสี่ยอดกุมารทอง ภาพที่แค็บไว้มันหายครับ เผลอไปลบทิ้ง เลยมีแค่ภาพใหม่ๆ เกรงว่าเอามาลงแล้วคนอ่านจะงงได้
แต่ถ้าอยากดูจริงๆ ก็จะลงให้นะ
 : อยากดูจริง ไม่อิงนิยายครับ

ปล.เป็นคนหื่นครับ ชอบแนวนี้ อยากเห็นอีกเยอะๆ

Krissakorn Udomjinda

ผมติด line chat ของคุณมากๆ ครับ อยากให้กลับมาทำอีกจังครับ 
อ่านแล้วมันมีอารมณ์ร่วมอย่างบอกไม่ถูกครับ

padarling01

ตอบคุณ... minmomo....ที่ถามครับ.เป็นนักเขียนที่ลีลาเขียนคล้ายคุณ mikoto2288 ไปเขียนลงในเว๊บ swg18.com เป็นการเขียนสั้นๆไม่กี่ตอนแต่จินตนาการยังไม่ชวนให้จินตนาการตาม ซึ่งช่วงนั้นผมคิดว่าคุณ mikoto2288 คงถูกพวกโลกสวยโจมตีอย่างมากเลยหยุดเขียนลงในเว๊บนั้น ผมคิดว่าจะไม่ได้อ่านเรื่องแนวนี้แล้วแต่ผมดีใจที่คุณ mikoto2288 ยังมาลงในเว๊บนี้ที่มีกฎเข้มกับพวกเกรียนทั้งหลายแล้วก็สนับสนุนให้มีคนเขียนแนวนี้หลายๆคนถือว่าเป็นคนที่ใจกว้างมาก  ส่วนผมเป็นพวกโดนบล๊อกเฟ๊สเพราะเป็นพวกชอบแนวครอบครัวที่ผสมกับแนว Loli โดยผมไปเอาหนัง MUM ของญี่ปุ่นโดยเอารูปดาราที่หน้าตาเด็กมากๆ(แต่ญี่ปุ่นเค้าบอกว่าเกิน 18)ไปลงแล้วก็คุยกับพวกเพื่อนในเฟสที่ชอบแนว loli เหมือนกันพูดคุยบิ๊วอารมย์กันจนมีพวกโลกสวยแอบสมัครเข้ามาจัดการซะกลุ่มผมเกาะกันไม่ติดเฟสทุกคนถูกบล๊อกตอนนี้เลยมาสิงห์ที่เว๊บนี้แทนเพื่อตอบสนองตัณหาที่ในชีวิตจริงเราทำไม่ได้แต่ในโลกอินเทอเนทเราเป็นได้ทุกอย่าง

padarling01

อาจจะตอบคำถามไม่ตรงประเด็นแต่ผมชอบ serie Line Chat เริ่มที่ตอนที่ 1 ที่เกริ่นว่า.....ในครอบครัวผมจะมีห้องLine Groupอยู่2กลุ่ม  ห้องแรกเรียกว่า "ห้องใหญ่" ตั้งขึ้นเพื่อเอาไว้ส่งข่าวสารในครอบครัวกัน...(ซึ่งถ้าเขียนในแนวเรื่องเสียวอาจเพิ่มเติมเนื้อหาเพิ่มมาอีกแนวได้)...ส่วนห้องที่สองเรียกว่า "ห้องครอบครัวตัวผู้" เป็นห้องที่รวบรวมบรรดาญาติผู้ชายเท่านั้นของทั้งฝ่ายผมและฝ่ายจูนตั้งขึ้นมาเพื่อส่งรูปโป๊ คลิปโป๊ ซึ่งปกติผมก็เป็นคนที่ชอบส่งรูปแลัคลิปให้ในLineอยู่แล้ว  พอเริ่มผมก็ชอบที่กลุ่มครอบครัวตัวผู้(20) คนคุยกันได้อารมย์มากอ่านแล้วสามารถจะจินตนาการได้เยอะมาก เช่น..พ่อจูน บอกว่าวันนี้ของขาด...ตาอ๊อดโพสว่ารอเฮียโต้ดิ่ป๋า ลุงปันเข้ามาถามว่า..ของอะไรขาดรึลุงเสรี(แสดงว่าพ่อจูนชื่อเสรี)พ่อจูนบอกว่า..เด็กแถวบ้านมันโตเร็ว(แสดงว่าพ่อจูนชอบเคี้ยวหญ้าอ่อน) ส่วนอาพิเชษฐ บอกว่าอาขอเด็กหน่อยนะโต้(อาพิเชษฐก็ชอบเด็กเหมือนกัน)ตาอ๊อดเลยแซวอาพิเชษฐว่าเด็กเท่าน้องนุ่นรึป่าวลุงน้อยโผล่เช้ามาถามว่านุ่นไหนสวยรึป่าว(ดูแล้วลุงน้อยหื่นมากด้วย)ลุงน้อยถามอายุลูกอาพิเชษฐแทนที่อาพิเชษฐจะพูดกันลูกสาวแต่กลับบอกว่าคนโต 14 คนเล็ก 13 ยิ่งรูปโปรไฟล์ของอาพิเชษฐเป็นรูปลูกสาวทั้งสองคนนั่งตักพร้อมเมีย.....ตอนที่ 1 นี้ผมน้ำแตกเยอะมากไปนึกถึงแนว loli incest น้ำออกจนเพลีย

maneenil2535 .

อยากให้ทำต่อเรื่อยๆเลยคร้าบบบ มันแตกต่างมันสุดติ่ง มันปลุกอารมสุดๆไปเลย