ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR][สอบถาม]คิดยังไงกับSerie Line Chatครับ

เริ่มโดย mikoto2288, กุมภาพันธ์ 05, 2018, 09:43:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maneenil2535 .

แล้วแนวกับสัตว์นี่ แปลกใหม่สุดถ้าได้กะดีมาก ส่วนกับเด็ก ถ้าได้เห้นควมีอารมอิจฆาแบบสุดๆ เกิดมายังไม่เคยได้เอาผู้หญิงเลย แต่เด็กได้เอานางฟ้าซะแล้วว

strikef.

ขอบคุณครับที่สร้างสรรงาน ถ้าจะเลือกก็ชอบตอนพ่อกันน้องพอๆ กันครับ สวนตอนของเพื่อนไม่โดนเท่าไหร่ 555

cadettomatobug bugtomatocadet

อยากดู สี่ยอดกุมาร จริงๆ คับ ติดตามเสมอ

kalileo kalileo

=อบมา ทุกตอน เป็น FC ตามมมาจากเว็ปเก่าเลยเนีย

gorn01

ชอบเรื่องของจูนมากเลยครับ
อยากให้กลับมาทำต่อ
เห็นพูดถึงรูปเก่าๆแต่หาดูก็ไม่มีแล้วนี่เสียดายมาก
อยากอ่านเรื่องของเพื่อนที่ทำงานอีกหน่อยครับ

Riddle thomus

1. รู้สึกยังไงกับserie Line Chat
ตอนเพื่อนที่อ๊อฟฟิตจูน เป็นตอนเปิดที่น่าสนใจครับ แต่สั้นไปนิด ไม่รูู้ที่มาที่ไปตัวละคร
ตอนเจเจน้องชายจูน  ชอบที่สุดในสามตอนครับ มีความสมจริงชอบมากๆ แต่การแสดงออกด้านตัวจูน ทั้งความรู้สึก การแชท น้อยไปหน่อยครับ
ตอนพ่อจูน สวนทางกับตอนที่สองครับรอบนี้จูนแสดงออกมาก แต่ผมอ่านแล้วรู้สึกไม่ชอบเท่าตอนเจเจ

2. ตอนไหนที่ท่านรู้สึกอินไปกับเรื่องมากที่สุดในบรรดา3ตอน เรียงลำดับจากมากไปน้อย
   2>3>1

3. ท่านรู้สึกอย่างไรกับline chatแนวครอบครัว
  ปกติชอบแนว Incest ครบถ้ามองเป็นศิลปะมันคือการเล่นกับสิ่งที่เรียกว่า การผิดศีลธรรม ทำให้กะตุ้นความรู้สึกแปลกใหม่
 ยิ่งเพิ่มการ chat เข้ามาทำให้ สมจริงสมจังมากขึ้น กระตุ้นได้ดีขึ้น แต่ถ้านำคำว่าแชทหลุดมา ก็จะเป็นการ ผิดศิลธรรม(สายเลือด) ซ้อนใน ผิดศิลธรรม(ปิดบังสามี) ก็จะยิ่งกระตุ้นความรู้สึก
ปล. มากน้อยแค่ไหนแล้วแต่บุคคลนะครับ ถ้าคนรับการผิดศิลธรรมได้มากก็จะชอบ ถ้าคนรับการผิดศิลธรรมได้น้อย ก็อาจจะเปลี่ยนอารมเป็น สงสารตัวสามี เกลียดตัวจูน ฯ

4. ท่านรู้สึกอย่างไรกับรูปแนวoutdoor(รูปจูน)
  ถ้ามาเป็นรูปลอยๆก็จะเฉยๆครับ ถ้าผูกเรื่องราวมาด้วยก็จะน่าสนใจ

5. ท่านรู้สึกอย่างไรกับรูปจูนกับด.ช. (อันนี้ไม่แน่ใจว่าลงแล้วจะดีไหม หรือผิดกฎเว็บไหมนะ)
  มองว่าไม่ค่อยอิน แต่ถ้าผูกเรื่องราวได้ดี ก็ไม่แน่
6. มีท่านใดเคยเห็นจูนตัวจริงแล้วบ้าง(คนที่ตามมาจากเว็บเก่า)
  ไม่เคยครับ แต่อยากเห็นมาก
7. ท่านอยากเห็นจูนแบบไหนในอนาคต(ยกเว้นกับสัตว์นะ เพราะเคยทำแล้ว เล็บมันข่วนก้นเมียผม)
   ลองเพิ่มตัวละครเป็นเพื่อนสาวในอดีต มาเล่าประสบการณ์ผ่านแชท พร้อมส่งรูปในอดีตไหมครับ 
ถ้าไปสายดาร์คก็อาจ มีเพื่อนเอารูปมาขู่ ถ้าไม่ดาร์คก็สุขสันต์ร่วมกันแฮปปี้ทุกฝ่าย

ปล. กรุ๊ปสี่ยอดกุมารทอง อยากดูครับ

thesunsound

ชอบทุกตอนครับผม  แต่ที่ชอบสุดน่าจะเป็น พ่อใช่คำหยาบครับผม

Nondon

ชอบแนวนี้มากๆ  ผมเป็นแฟนพันธุ์แท้เลย  หาตั้งนานกว่าจะตามหาพี่เจอ  ลำดับความชอบก็  พ่อ  เพื่อน  น้อง ครับ

ที่อยากเห็นนอกจากนีี้คือน้องจูนยั่วพวกยาม สิบล้อ พวกเถื่อนๆ แต่ไม่อยากให้น้องจูนโดนนะครับ อิอิ

finger2199

ผมว่ามันส์ทุกตอนครับ โดยเฉพาะกลุ่มครอบครัวลุ้นดี

wonderfuck

ชอบมากครับ ติดตามทุกตอน
อยากอ่านตอน สี่ยอดกุมารจริงๆครับ อยากดูน้องจูนโดนรุม

Leximon

อยากเห็นเด็กชายมากท่าน อยากรู้ว่ากี่ขวบ PM มาทีครับ ได้โปรด Pleaseeee ::Elder::
ผมชอบแนว Straight Shota มาก

cocob45

ขออนุญาตวิจารณ์เป็นข้อๆ นะครับ
1. ภาพรวมสนุก น่าตื่นเต้นทุกตอน
2. ถ้าต้องเลือก จูนกับป๊าน่าจะดูตื่นเต้นที่สุด เพราะว่าเป็นประสบการณ์ใหม่ที่ทุกคนได้ตั้งผู้เขียน จูน ป๊า และ แฟนๆ อย่างพวกเรา
3. จูนและเด็ก  ลงเถอะครับ เบลอหน้าก็ได้นิ
4. จะรอเป็นแฟนคลับไปเรื่อยๆ ครับ

ชนิตา เชานว์พัฒนพงค์

konisuba aw

ชอบครับ เพราะ เด็ดทุกตอนเลย

ติดตาม FC เลย ถ้าเป็นไปได้ อยากได้ คลิป แบบไม่เห็นหน้าเห็นตา ไว้จิตนาการก็ดีนะครับ

555+

ขอบคุณผลงานที่ผ่านๆมานะครับ