ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนพิเศษ : Update นางเอกหน้าใหม่ และ ตอบคำถามที่ถามกันมาบ่อย

เริ่มโดย nato87, กุมภาพันธ์ 05, 2018, 11:02:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nato87

พูดคุยก่อนอ่าน : ขอคั่นจังหวะเวลาแป๊ปในตอนต่อไป พอดีผมยังพอมีเวลาเหลืออยู่บ้าง ก่อนหายไปอีกสักพักใหญ่ เลยอยากมาพูดคุยกับทุกคนแบบเป็นทางการ ก็แอบซุ่มอ่านความเห็นหลายคนแล้ว ก็เลยรวบรวมคำถามที่ทุกคนอยากรู้เกี่ยวกับเกมรักภารโรงเฒ่า และถือโอกาสอัพเดทข้อมูลตัวละครภาค 2 ที่เปิดเปิดตัวไปแล้ว ระหว่างรอตอนใหม่นะครับ ส่วนน้อง แนนนี่,ทราย,ขวัญ รอโอกาสหน้าครับ เพราะสามตัวนี้ยังไม่ได้กล่าวถึง 5555

...

'เด็กสาวผู้พ่ายรักจากแฟนหนุ่ม ผู้ถูกลุงพลมอบประสบการณ์สุดพิเศษ จนทำให้เธอกลายเป็นสาวน้อยร่านสวาท'

ชื่อ : เนตรชนก , อายุ : 18-19 ปี

ชื่อเล่น : น้องเฟิร์น,ใบเฟิร์น , สัดส่วน : 32-24-33 , สูง : 162 ซม.

ภูมิลำเนา : เชียงใหม่ , ความเห็นคนเขียน : ไม่ว่ายังไง เฟิร์นยังเป็นที่หนึ่งในใจของใครหลายคนอยู่ดี รวมทั้งผมด้วย เรื่องนี้ขาดเธอไม่ได้เลยจริง ๆ

.....................................................................

หนูเฟิร์นเป็นเด็กสาวจากภาคเหนือ เธอกำพร้าพ่อที่เป็นนักธุรกิจหนุ่มไฟแรงตั้งแต่อายุได้เพียง 13 ปี อยู่กับแม่ที่เชียงใหม่ เคยเป็นดรัมเมเยอร์สมัยอยู่โรงเรียนเก่า ด้วยความน่ารักสดใสเลยทำให้เธอเป็นดาวโรงเรียนและหนึ่งในดาวประจำวิทยาลัยพยาบาลชื่อดังใจกลางกรุงเทพมหานคร อุปนิสัยยิ้มแย้มแจ่มใส ร่าเริง เป็นเด็กเรียบร้อยและเรียนดี เป็นเพื่อนรักและรูมเมทกับโดนัท ที่เจอกันในวันรับน้องใหม่ เลยสนิทกันมานับตั้งแต่ตอนนั้น

'เด็กสาวผู้มีปัญหาทางบ้าน เลยทำตัวแข็งกร้าวและห้าวหาญ ไม่เปิดรับรักชายใด แต่สุดท้ายโดนลุงพลหลอกไปเติมน้ำกลั่นซะงั้น'

ชื่อ : ณิชา อายุ 18-19 ปี

ืชื่อเล่น : โดนัท,เจ๊วีน,เจ๊ทอม , สัดส่วน : 33-25-33 , สูง : 170 ซม.

ภูมิลำเนา : กรุงเทพมหานคร , ความเห็นคนเขียน : สาวห้าวปากร้ายแต่ใจอ่อนแบบนี้ ทำหนุ่ม ๆ ใจละลายมานักต่อนัก ผมเองก็ชอบเธอไม่น้อยไปกว่าเฟิร์นเลยทีเดียว

.....................................................................

โดนัทเป็นเด็กสาวชาวกรุงโดยกำเนิด ครอบครัวของเธอไม่ค่อยอบอุ่นเท่าไร พ่อเป็นคนเจ้าชู้และชอบทำร้ายแม่ โดนัทเห็นภาพเหล่านี้ตั้งแต่เด็ก ๆ เลยทำให้เธอเกลียดผู้ชาย และมีนิสัยห้าวเหมือนทอม แต่ความจริงแล้วเธอเป็นแค่สาวห้าว เป็นคนปากร้ายแต่ใจดี ขี้สงสาร รักเพื่อนมาก การเรียนอยู่ในระดับดี กีฬาก็เด่นเพราะเคยเป็นนักกีฬาวอลเลย์บอลสมัยเรียนมัธยมปลาย แถมเป็นสมาชิกสภานักเรียน นอกจากนี้ยังเป็นหนึี่งในดาวคณะพยาบาลเหมือนกับเฟิร์นด้วย

'เด็กสาวไฟแรงสูง ที่เนื้อแท้เป็นคนดี แต่ดูเหมือนเธอจะมีกรรม มีอุปสรรค์ด้านความรัก และเจ้ากรรมนายเวรอย่างไอ้บิ๊กตามตื้อไม่เลิกราสักที'

ชื่อ : พิมพาภรณ์ , อายุ : 21-22 ปี

ืชื่อเล่น : พิม,พิมมี่ , สัดส่วน : 34-25-34 , สูง : 165 ซม.

ภูมิลำเนา : นครราชสีมา , ความเห็นคนเขียน: อาจไม่ใช่ตัวทอป แต่บอกเลยว่าลีลารักหนูพิมมี่นั่นเด็ดขาดมาก ผมเขียนเองยังเหนื่อย

เด็กสาวจากโคราช หนึ่งในสาวงามจากมหาวิทยาลัยชื่อดังแถววิภาวดี-รังสิต พ่อแม่ทำธุรกิจส่งออกกระเบื้อง เลยจัดว่าเป็นลูกคนมีฐานะ ดูภายนอกพิมมี่อาจดูแรงไปบ้าง แต่ตัวจริงนิสัยดีใช้ได้ ผลการเรียนโอเค เอาตัวรอดได้ เป็นคนศรัทธาในความรัก รักครอบครัว จริงใจกับทุกคน แต่ดูเหมือนว่าเธอจะทำคุณคนไม่ขึ้นเท่าไร เพราะเพื่อน ๆ ที่มหาวิทยาลัยตั้งแง่รังเกียจเนื่องจากเป็นแฟนกับไอ้บิ๊ก ชีวิตมีอุปสรรค์ตลอดเพราะความรัก คาดว่าชาติที่แล้วทำกรรมไว้มาก ชาตินี้เลยมีไอ้บิ๊ก แฟนเก่าที่เปรียบเสมือนเจ้ากรรมนายเวรตามราวีไม่เลิกรา นอกจากนี้ยังมีพี่บอส ท่ี่ดูไม่ค่อยน่าไว้วางใจ ศัตรูกับไอ้บิ๊ก หมายปองเธออยู่ด้วยเช่นกัน

'สาวน้อยหน้าหวานนัยน์ตาคมจากปักษ์ใต้ ผู้ยืนยันว่าตัวเองเป็นหญิงรักหญิง ชอบพี่โดนัทมาก รักสัตว์ อยู่ตรงกลางความขัดแย้งระหว่างแก๊งเลสเบี้ยนกะแก๊งยัยอุ๊จอมจุ้น'

ชื่อ : นาถลดา , อายุ :18 ปี

ชื่อเล่น : นาถ,ดา , สัดส่วน : 32-25-33 , สูง : 160 ซม.

ภูมิลำเนา : สงขลา , ความเห็นคนเขียน : เริ่มทำคะแนนขึ้นมาบ้างแล้วนะจ๊ะหนูนาถ ใส ๆ แบ๊ว ๆ แต่ใจถึงแบบนี้ คงโดนใจใครหลายคน

สาวน้อยลูกคุณหนูจากหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา เป็นเด็กสาวน่ารัก ค่อนข้างหัวอ่อน ใครพูดอะไรก็เชื่อไปหมด ผลการเรียนจัดว่าดี รักสัตว์ ไม่มีพิษมีภัยกับใคร พ่อแม่ทำธุรกิจอสังหาริมทรัพย์ที่ภาคใต้ จัดว่าเป็นลูกคนมีฐานะ ตอนแรกพ่อแม่อยากให้เรียนแถวบ้าน แต่นาถลดาคนสวยอยากชุบตัวเป็นเด็กเทพตามค่านิยมของเด็กต่างจังหวัดทั่วไป เธอบอกกับตัวเองว่าเป็นหญิงรักหญิง แฟนทุกคนเป็นทอมหมด แต่ไม่เคยมีประสบการณ์ทางเพศเลยสักครั้ง! ชอบเขียนนิยายเพ้อฝันในเว็บชื่อดังของประเทศไทยในธีม Yuri แต่ใครจะไปรู้ ว่าการมาเรียนที่วิทยาลัยพยาบาลที่ลุงพลทำงานอยู่ จะทำให้เธอต้องคิดทบทวนตัวเองดูใหม่

'ยัยอุ๊ขาเม้าท์ประจำวิทยาลัยพยาบาล เรื่องของชาวบ้านเธอต้องรู้ก่อน ต้องเห็นก่อน หูไวตาไวมาก โดยเฉพาะเรื่องส่วนตัวของคนอื่น'

ชื่อ : หทัยรัตน์ , อายุ : 19 ปี

ชื่อเล่น : อุ๊,ยัยอุ๊ , สัดส่วน : 33-25-34 , สูง : 168 ซม.

ภูมิลำเนา : ราชบุรี , ความเห็นคนเขียน : จริง ๆ ผมชอบเธอนะ น่ารักดี แต่นิสัยเหลือรับประทาน

ยัยอุ๊เป็นเด็กราชบุรีโดยกำเนิด ที่บ้านมีธุรกิจสวนมะพร้าวและทำโอ่งมังกรขาย เป็นเด็กขยัน ผลการเรียนดี รักเพื่อน จริงใจ แต่เสียอย่างเดียวคือชอบวุ่นวายกับเรื่องชาวบ้าน เพราะตอนเด็ก ๆ แม่ของเธอมักพาเธอไปทำงานที่สวนมะพร้าวด้วย เวลาว่างก็มักจับกลุ่มนินทาเล่นไพ่ (ฮ่า) เลยทำให้น้องอุ๊ติดนิสัยขี้เม้าท์ขี้นินทาจากแม่มา เธอเป็นเพื่อนกับเฟิร์นและโดนัท ไม่ถึงขั้นสนิท แต่ก็อยู่ในกลุ่มเดียวกัน เป็นคนหูไวตาไว กัดจิกเรื่องชาวบ้านไม่ปล่อย จนบางทีเพื่อนในก๊วนก็เอือมระอาเหมือนกัน

'นางฟ้าประจำวิทยาลัยพยาบาล เจ้าหญิงน้ำแข็งผู้สง่างามและเพรียบพร้อมด้วยหน้าตา วุฒิการศึกษา เงินตราและฐานะทางสังคม'

ชื่อจริง : พลอยพรรณ , อายุ : 27 - 28 ปี

ชื่อเล่น : พลอย,เจ้าหญิง (น้ำแข็ง) , สัดส่วน : 34-24-34 , สูง : 172 ซม.

ภูมิลำเนา : ชลบุรี , ความเห็นคนเขียน: มาที่หลังปังกว่าจริง ๆ ในฐานะคนเขียนเอง คิดไม่ถึงว่าตัวละครตัวนี้จะเป็นขวัญใจอันดับหนึ่งของหลายคน

หมอพลอยเป็นลูกอดีตรัฐมนตรีหลายสมัย ส่วนแม่ก็เป็นนักวิชาการในมหาวิทยาลัยอันดับต้น ๆ ของประเทศไทย แถมญาติผู้ใหญ่ของเธอก็เป็นทั้งนายตำรวจและนายทหารระดับสูง จัดได้ว่าหมอพลอยเป็นสาวไฮโซที่หนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่หลายคนฝันถึง แต่เธอไม่สนใจใคร นิสัยส่วนตัวเป็นคนพูดน้อย มีความเป็นผู้ใหญ่สูง ค่อนข้างจริงจังกับชีวิต จริงจังกับการทำงาน แต่ก็มีมุมผ่อนคลาย วันไหนว่าง ๆ ก็มักนัดเพื่อนไปเดินเที่ยวห้างแก้เซ็ง ด้วยโปร์ไฟล์ที่ดูแพง และความสวยราวกับเจ้าหญิง รวมไปถึงบุคลิกนิ่ง ๆ ค่อนข้างเย็นชา ทำให้ใครหลายคนในวิทยาลัยตั้งฉายาเธอว่าเจ้าหญิงน้ำแข็ง แต่เอาเข้าจริงเธอไม่ได้เย็นชาอะไรหรอก จริง ๆ ก็เป็นคุณหมอสาวใจดีนี่แหละ เพียงแต่ต้องไว้เชิงนิดนึงให้สมกับฐานะและเกียรติของเธอ

'น้องรหัสคนสวยของใบเฟิร์นจากภาคแรก เด็กสาวผู้เรียบร้อย ผู้เป็นที่รักของเพื่อน ๆ ในวิทยาลัยพยาบาล จนได้รับฉายาว่านางงามมิตรภาพ'

ชื่อจริง : อรัญญา , อายุ : 18 - 19 ปี

ชื่อเล่น : อีฟ , นู๋อีฟ , นางงามมิตรภาพ , สัดส่วน : 32-24-33 , สูง : 164 ซม.

ภูมิลำเนา : ปราจีนบุรี , ความเห็นคนเขียน : นางงามมิตรภาพประจำวิทยาลัยพยาบาล นิสัยคล้าย ๆ นาถ แต่มีจุดยืนมีความคิดเป็นของตัวเองมากกว่า

น้องอีฟเป็นลูกสาวของข้าราชการในกรมที่ดินของจังหวัดปราจีนบุรี ฝันอยากเป็นพยาบาลมาตั้งแต่เด็ก ๆ เพราะอยากช่วยเหลือผู้คนที่ป่วย เธอเป็นเด็กสาวที่น่ารักและเรียบร้อย เป็นที่รักของเพื่อน ๆ และไม่ค่อยมีปัญหาหรือสร้างศัตรูกับใครนัก เป็นเด็กสาวเพียงไม่กี่คนที่สามารถพูดคุยระหว่างแก๊งคู่เลสอย่างใบเฟิร์นกับโดนัทและแก๊งยัยอุ๊จอมจุ้นได้ นอกจากนี้น้องอีฟยังเป็นเพื่อนสนิทกับน้องนาถและน้องหมวยอีกด้วย

'น้องหมวย เดือนดารา เธองดงามเหมือนดวงดาวบนท้องนภา เด็กสาวผู้มีความมั่นใจในตัวเอง เข้าถึงยาก หนึ่งในเป้าหมายที่ลุงพลหมายปองอีกคน'

ชื่อจริง : เดือนดารา , อายุ : 18 - 19 ปี

ชื่อเล่น : หมวย ,ยัยหมวยสายมั่น , สัดส่วน : 33-25-34 , สูง : 168 ซม.

ภูมิลำเนา : นนทบุรี , ความเห็นคนเขียน : นิสัยคล้าย ๆ โดนัท แต่เธอมีจริตจก้านมากกว่า ไม่โวยวายเหมือนโดนัท มีความเป็นผู้หญิงมากกว่า

น้องหมวยมาจากจังหวัดนนทบุรี พ่อแม่ของเธอทำธุรกิจส่วนตัวหลายอย่าง เช่นธุรกิจเต้นท์รถมือสอง ร้านอาหาร หมวยเป็นเด็กสาวที่ดูผิวเผินค่อนข้างเข้าถึงตัวยาก ดูหยิ่งว่างั้นเถอะ ถ้าไม่สนิทแทบไม่คุยด้วย แต่ความจริงแล้วน้องหมวยเป็นเด็กสาวที่มีจิตใจคนนึง น้องหมวยเป็นเพื่อนสนิทกับยัยอีฟและนาถลดา เธอได้ยินเรื่องราวความเจ้าชู้ของลุงพลมาบ้าง และนั่นทำให้เธอไม่ค่อยไว้ใจภารโรงเฒ่าจอมเจ้าชู้คนนี้เท่าไรนัก

'ถ้าหมอพลอยคือเจ้าหญิง ครูเบสท์คือนางฟ้า หญิงสาวจากเมืองเชียงรายมาดนางแบบ รอยยิ้มพิมพ์ใจของเธอทำให้ผู้ชายละลายมานักต่อนัก'

ชื่อจริง : ภัคจิรา , อายุ : 26 - 27 ปี

ชื่อเล่น : ครูเบสท์ ,นางฟ้า สัดส่วน : 33-24-34 , สูง : 168 ซม.

ภูมิลำเนา : เชียงราย , ความเห็นคนเขียน : ผมสร้างเธอมาเพื่อท้าชิงกับหมอพลอย ต้องรอดูต่อไปว่าจะทำได้ไหม

ครูเบสท์ คือสาวสวยโปรไฟล์ดี ที่มีศักดิ์ศรีไม่แพ้หมอพลอย พ่อและแม่ของเธอเป็นข้าราชการชั้นผู้ใหญ่ในกระทรวงมหาดไทย เธอมีสนิทสนมกับหมอพลอยและให้ความนับถือหมอพลอยมาก มักมาขอปรึกษาเรื่องวิชาการมากมาย ครูเบสท์เป็นที่รักและเป็นที่เคารพของเหล่าบรรดาลูกศิษย์มากมาย ต่างจากหมอพลอยที่ค่อนข้างเก็บตัวและใช้ชีวิตส่วนใหญ่ในห้องพยาบาลมากกว่า
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

nato87

ช่วงตอบคำถามที่ทุกคนอยากรู้ครับ

1.เมื่อไรอุ๊จะโดน

ตอบ : อีกไม่เกิน 2-3 ตอนต่อจากนี้ครับ บอกได้แค่ว่า ทั้งเสียวและสะใจแน่นอน มันเป็นการสมรู้ร่วมคิดระหว่างเหล่าบรรดาเมีย ๆ โดยคนที่ไว้ใจแต่ร้ายที่สุดของน้องอุ๊ครับ

2.หมอพลอยจะโดนซ้ำอีกไหม?

ตอบ : ไม่ต้องกลัว โดนแน่ โดนทุกรูด้วย และนี่จะเป็นอีกฉากที่ทุกคนรอคอยแน่นอน และทั้งหมดนี้จะเกิดด้วยความยินยอมของหมอพลอยเอง

3.เห็นเปิดตัวนางเอกภาคสองล็อตใหม่แบบนี้ ลุงพลจะตายไหม?

ตอบ : หากจำกันได้ ผมเคยเกริ่นถึงเรื่องอดีตชาติของลุงพล ที่หมอดูตาบอดทำนายว่าชาติก่อนแกเป็นเทวดาที่ทำผิดกฏสวรรค์บางอย่าง แกเลยต้องลงมาชดใช้ความผิดบนโลกมนุษย์ ตอนจบของภาคนี้บอกได้แค่ว่า อาจมีเรื่องเหนือธรรมชาติเกิดขึ้นครับ (แต่ไม่โอเวอร์เกินความจริงจนเกินไปแน่นอน 555)

4.เราจะมีโอกาสได้เห็นฉาก 4P-6P ไหม?

ตอบ : คุณมีโอกาสได้เห็นก่อนจบภาคนี้แน่นอน และฉากที่ว่าอาจมีความยาวมากที่สุดเป็นประวัติการ เหนื่อยแน่นอน

5.พระเอกภาคสองยังเป็นลุงพลคนเดิมหรือเปล่า?

ตอบ : ยังเป็นลุงแกคนเดิมครับ 5555

ุ6.ผมไปเอาลายแทงภาพนางเอกน่ารัก ๆ มาจากไหน?

ตอบ : เกิร์ลกรุ๊ป AKB48,SKE48 ครับ ลองเซิร์จหาดู คุณจะเจอคนที่ถูกใจเพียบ ยกเว้นครูเบสท์ที่ไม่ใช่สมาชิกวงดังกล่าว คนนี้ผมชอบเป็นการส่วนตัว 5555

7.จะมีผู้ช่วยลุงพลในภาคสองไหม?

ตอบ : ไม่มีครับ ผมอยากให้คนอ่านอิจฉา หมั่นไส้ และเกลียดลุงพลเล่น แต่ก็ยังหยุดอ่านเรื่องนี้ไม่ได้ เหตุผลมีแค่นั้นจริง ๆ 55555

8.จะมีฉากรักหญิงอีกไหม?

ตอบ : มีครับ แต่ครั้งต่อไป มีลุงพลแจมด้วย เดี๋ยวมันหลุดธีมเรื่อง 55555

9.จะมีใครท้องไหม?

ตอบ : ยังไม่ได้คิดถึงขั้นนั้นครับ ไว้จบภาคสองค่อยคิด

10.เสร็จเรื่องนี้จะเขียนเรื่องอื่นไหม

ตอบ : ไม่ครับ ผมเน้นเขียนให้จบทีละเรื่อง

11.ใครคือนางเอกตัวจริง

ตอบ : ผมไม่รู้ครับ ผมรักทุกคน 5555

12.ตอบจบของภาคจะจบแนวไหม?

ตอบ : จบแบบค้างคา ให้คนอ่านลุ้นเล่นว่าภาคต่อไปจะยังไง

13.ภาคสองจะมันส์เท่าภาคแรกไหม?

ตอบ : ผมจะพยายามเขียนให้ดีกว่าเดิม มันส์กว่าเดิมนะครับ

14.จบภาคแรกจะต่อภาคสองทันทีเลยไหม?

ตอบ : ขอพักสักระยะครับ แต่ไม่นานเกินคอย

15.พอจะมีโอกาสเห็นสาว ๆ โดนหนุ่ม ๆ คนอื่นนอกจากลุงพลไหม?

ตอบ : มีครับ เฟิร์นโดนจัดไปแล้วคนนึง และไม่ใช่แค่คนเดียวแน่นอน

ถ้ามีใครอยากถามอะไร ถามผมมาได้นะครับ ไว้ถ้ามีโอกาสจะมาตอบครับ

ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

tetete

Phoowadol

อยากเห็นหมอพลอยโดนนายกร เล่นก่อน มาให้ลุงพลซ้ำ จะมีฉากนี้รึเปล่า เดาทางไม่ถูกจริงๆ

nato87

อ้างจาก: tetete เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2018, 11:48:06 หลังเที่ยง
ขอเดาว่ายัยอุ๊จะเสร็จตาลุงเพราะหมอพลอยช่วยแน่นอนครับ

ลองคาดเดาจากสถานการณ์ ถ้ายัยอุ๊ทำสำเร็จ ลุงพลน่ะไม่เท่าไร แต่เหล่าบรรดาสาว ๆ นี่ซิ จะเอาหน้าไปไว้ไหน โดยเฉพาะผู้หญิงคนนั้นที่เลอค่าที่สุด ถ้าอุ๊ทำสำเร็จนี่บอกได้เลยว่าชีวิตเธอจบสิ้นแน่นอน

อ้างจาก: phoowadol gollasut เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2018, 11:58:19 หลังเที่ยง
อยากเห็นหมอพลอยโดนนายกร เล่นก่อน มาให้ลุงพลซ้ำ จะมีฉากนี้รึเปล่า เดาทางไม่ถูกจริงๆ

เสียใจด้วยครับ สุดท้ายแล้วความรักระหว่างพี่กรกับหมอพลอยจะห่างเหินและร้างรากันไปด้วยเหตุผลเรื่องงาน เวลา และวิถีชีวิตประจำวัน ใกล้ก็เหมือนไกลครับคู่นี้ หากอ่านในตอนล่าสุดมาแล้ว ท่านจะพบว่าหมอพลอยเริ่มปันใจแล้วล่ะ 555

nsrichantamit

ติดตามครับ สมัครเป็นผู้ช่วยลุงครับ ตอนนี้ 5 แล้ว ครบ 12 ลุงฟ้าเหลืองแน่ ๆ ยาก็คงช่วยไม่ได้ แต่ถ้าต้องการตัวช่วย ผมยินดีครับ

สุดยอด ประทานพร

ถ้าดูจากรูป ผมเทใจให้ครูเบสกับน้องนารถ เต็มร้อยเลย ตอนจัดครูเบสขอสัก 5 ตอนนะครับ555

shevchenko55

เป็นแฟนคลับน้องนารถอีกคนครับ
มีสรุปให้ด้วย ขอบคุณมากครับ
ปล. รอฉากหมอพลอยโดนซ้ำอีกรอบครับ เพราะเป็นถึงบอสของภาคนี้ โดนแค่นี้ยังน้อยไปครับ ฮาๆ

zaza065

รูปประกอบมาเป็น ดับเบิ้ลมัตสึอิเลยนะครับยังคนชุป้ายไฟทีมน้องโดนัทอยู่เสมอครับ

playnut

peddo

อ่านจนชักรู้สึกว่าท่านนาโตเขียนยังกะเล่าเรื่องตัวเองเลยครับ แต่จากสำนวนและลีลา อายุน่าจะไม่เท่าลุง 555

holovelove

คำถาม คำตอบ โดนใจผมมาก น่าติดตามสุดๆ แต่ก็กลัวถูกแบน เหมือนกับหลายๆเรื่องที่ อยู่ๆก็หายไป เป็นกำลังใจครับ ชอบมากๆ
เหงาๆ

peat

แอบรอฉากคุณหมอโดนแบบเต็มๆตอนเลยครับ..แถมเกริ่นมาแล้วว่าโดนแน่..โดนทุกรู