ใครเคยไป '' นวดกระปู๋ '' บ้างรบกวนผู้รู้ช่วยแชร์ประสบการณ์ที่ได้บริการด้วยครับ

ใครเคยไป '' นวดกระปู๋ '' บ้างรบกวนผู้รู้ช่วยแชร์ประสบการณ์ที่ได้บริการด้วยครับ

• 1 ตอบ
  • 706 อ่าน
*

ออฟไลน์ nagasata

• Full Member
  • **
  • 198
  • 0
อยากลองไปสักครั้งครับ แต่ไม่รู้จะเริ่มต้นไปยังไง ต้องแนะตัวยังไง ต้องพกถุงไหม

บางคนบอกว่าถ้าสาวนวดติดใจอาจจะได้ฟรี มีเทคนิคอะไรไหมครับ การพูดจายังไง

และมีศัพท์ของการนวดไหม ผู้รู้ช่วยทีครับ

*

ออฟไลน์ GoDeRsOuL

• Junior Member
  • 321
  • 852
kapooclub เอาคำนี้ไป google โลด
แนะนำได้แค่นี้แหละ

(ไปมาแล้วรบกวนอัพเดทกันด้วยนะครับ)

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ