ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori Note บันทึกอามาโมริ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 11:04:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

macus007

สุดยอกเลยจบแบบฟินๆ อยากมีเมดงี้มั่งจังเลยยย

motown

Charlotte Shaheen

เวรละ ชักเริ่มปวดตับและ ทำไมมันโดนเยอะแบบนี้ 55 

eiaws

คืออยากรู้ว่าสุดท้ายแล้วจะเป็นยังไงจริงๆ เดาไม่ออกเลยว่าจะจบยังไงนางเองได้กับทุกคน

smokieza

ติดตาม เรื่องนี้อยู่คับ เปงกำลังใจให้คัฟผม

hotamaru

อยากรู้จริงๆสรุปที่นางทำไปเพราะรักเจ้านาย รึรักเซ็กกันแน่
ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

nutza019

::Oops:: ไหนๆวันนี้ก้อว่างแล้วตอบรวด3-4เลยละกัน อิอิ  ::KO::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

Matthrew Lasturdez

สุดยอดของลายเส้นเลยครับ ขอบคุณที่แปลให้นะครับ

Wikit Thanin

สุดๆไปเลยลายเส้นกับเนื้อเรื่อง
ขอบคุณมากครับ

DARKAXL

reppok111

Magen Ta

bull-shit