ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori Note บันทึกอามาโมริ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 11:04:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DarKSiDeIID

เนื้อเรื่องน่าติดตาม ไม่อยากให้จบตอนนี้เลย น่าจะมีตอนต่อไป ขอบคุณครับ

bigboy001

::Thinking::  ตอนแรก ๆ ก็เอากับพระเอก สักพักไปเอากับครู ก่อนจะมาลุยกับเจ้าหนุ่มนี่...ผมว่าเธอติดเซ็กมากกว่านะ (ในความคิดอะ) ต้องตอบแทนคนเก็บกระเป๋าเงินขนาดนี้เลยเหรอ...

Daft Punk

สดสิคับรออารายยย  ::Angry::  เดี๋ยวววว #ท่ดๆ 55555. แค่เก็บกระเป๋าตังได้มันเซอรวิส ดีขนาดนี้เลยเหรออออ  ::Bloody::

Ħäп₦į฿ä£

จากตอนที่1 2ลายเส้นหน้าอามาโมริเปลี่ยนไปมากจนไม่คิดนะเนี้ยว่าเปงตอนต่อ ว่าแต่อามาโมรินี้โดนเก็บหลายคนเลยแฮะ ถ้าเขียนต่ออีกนี้คงจะโดนหทดโรงเรียนล่ะมั้งงานนี้ ::Sweat::

zazamak

ลายเส้นสวยขึ้นจากตอนแรกเลยครับ เนื่อเรื่องอ่านแล้วอยากเก็บเป๋าตั้งได้มั่งจุง
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

Chananun Dapchan

Sca Ber

xsoulkung123

ในที่สุดเจ้สาวสุดเซ็กคนนี้
คงจะยังจัดเซ็กในแบบที่ตัวเองชอบต่อไป ท่าทางเจ้ติดใจเซ็กแบบได้ลืมโลกแน่ๆ
::Bloody::

karnkarn

ระยะเวลานาน10 ปี 4 ตอน ถ้าเพิ่มเนื้อเรื่องอีกสงสัยคงอีกหลายคน

ipor

การเดาทางนิสัยและวัตถุประสงค์ของนางเอกนี่ค่อนข่างยากเอาการอยู่นะ

Nu metal

เรื่องดีๆ ไม่น่าจบไวนะครับ ขอบคุณคนแปลนะครับ

jo2035

wender_111

เขียนสมุดไปกี่หน้าเนี่ย กี่เล่มดีกว่า อิจเล็ก ๆ นะเนี่ย ขอบคุณครับ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

Chikong

::Ahh::เรื่องนี้เป็นอะไรที่ลุ้นทุกตอน น่าติดตามสุดๆ แต่พระเอกของเราหายไปไหนเนี่ย