ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Atori K] Rika-chan Kyousei Kaika การเรียนรู้ของริกะจัง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 11, 2018, 01:54:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

ริกะจังน่ารัก สายหมีอย่างผมชูป้ายไฟรอเลย ต้องไปหาผลงานของจาร์ยท่านนี้มาเสพเพิ่มซะหน่อยละ

Daft Punk

จากสาวใสซื่อ ไรเดียงสา  กลายเป็นคนมักมาก แบบนี้แย่นะ ริกะจัง ที่ละคนก็ได้มั่งหนูเอ้ยย   ::Cheeky::

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

cyborg0011

เรื่องราวแบบประสบการณืแรกของเด็กๆแบบนี้ ต่อไปอาจจะไม่มีการวาดอีกในญี่ปุ่น เพราะสภาไดเอ็ทของญี่ปุ่นเพิ่งรับรองกฎหมายเรื่องเพศที่อายุต้อง 18+เท่านั้น หลังจากที่ญี่ปุ่นไม่ยึดติดธรรมเนียมแบบตะวันตก และมองเรื่องนี้ในแง่ต่างออกไป หากแต่การบีบและกดดันจากโลกตะวันตกผ่านหลายๆด้าน รวมทั้งการต่อต้านสินค้าญี่ปุ่นตลอดจนกล่าวหาวัฒนธรรมญี่ปุ่นไปในทางผิดๆ ทำให้ต้องผ่านกฏหมายเซ็กซ์เด็กออกมาบังคับในที่สุด ที่เหลือก็แต่การพยายามบังคับใช้ ที่คงต้องดูกันไป

pooman

rockybm

iamno0015

worachat39

นางเอกใจแตกไวมากเลยครับ ยังงี้เรียกNTRได้ไหมหนิ 555

okaka01

พี่ชายร้ายกาจมากครับ น้องชายก่อใช่ย่อย แต่ริกะน่าศงสารสุด