ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kouno Aya] พี่สาวเมาเราก็ทำสิ (2)

เริ่มโดย พัดลม, กุมภาพันธ์ 15, 2018, 09:14:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

เนื่องจากตอนจบมันค้างมาก เลยตัดจบให้ไม่ค้าง
เพราะถ้าอ่านทุกหน้ามันก็จะโครตค้างเลย
แต่ถ้าอ่านแล้วค้างบ่นได้นะ
เราเตือนคุณแล้ว  ::Grimace::
แล้วตอนหน้าจะค้างอีกไหมเนี่ย  ::Oops::
ตอนต่อไปรอไปละกัน มาก่อนสงกรานต์แน่ (ม้าง) แต่ไม่รักษาสัญญานะ
เค้าว่าของดองนานๆ มันจะได้ของดี ดองไปสักปีน่าจะดีนะ  ::DookDig::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ในห้องน้ำนี่แหละได้อารมณ์สุดๆ

เอ้อ อารมณ์อะไรเอ่ย รึว่า สายเหลือง  ::Oops::

Liftzthekop

navapol007

โรแมนติคมากกก หวานจนมดขึ้นแล้วคร้าบ

เอ๋หวานกันตอนไหนรึว่าช่วงท้ายๆที่ขอโทษพี่สาว

tcm12599

กำลังเสียวๆแท้ พี่สาวแกก็หลับได้เนอะ ::DookDig::

กำลังสงสัยอยู่ว่า พอเสร็จแล้วพี่แกก็หลับตลอดรึป่าว

Tdestiny

สนุกดีครับเรื่องนี้

ตอนต่อไปคงสนุกกว่านี้แน่ๆเลย

::Bloody::

สนุกรึป่าวไม่รู้ แต่ค้างแน่นอน  ::Snap::

exsoldier

นานมากเบย สารภาพว่าแอบกลับไปอ่านตอน1   555555   ภาพสวยมากจีจี ::WowWow::

ได้จองไว้รึป่าว ภาพสวยกว่าอีกนะ  ::Shy::

worachat39

ผมจำไมได่แล้วว่าตอน1เป็นยังไง 5555 ขอบคุณที่แปลมาให้ครับ

archi ongtong

bboss

tazasss01

จำตอน 1 ไม่ได้แล้วเดียวต้องกลับไปหาอ่านดู

ขอบคุณมากครับ

มีคนแก่ขี้ลืมเยอะนะแถวนี้  ::Elder::  ::Oops::

nakchakun

ค้างๆๆๆ รอตอนต่อไปอย่างใจจดจ่อเลย  ::Dribbling::

รู้สึกเขาจะทำให้ค้างทุกตอนเลยนะ

junen123

bomkungneo

grafsman

อยากมีลูกพี่ลูกน้องแบบนี้บ้างฮาๆ