ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizone] Itoshi no Charlotte แฟนผมเป็นเอเลี่ยน! [แปลไทยโดย Misaki★]

เริ่มโดย Misaki★, กุมภาพันธ์ 17, 2018, 01:21:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Misaki★

สวัสดีค้าาาาาา~

หายไปนานเลย
ช่วงนี้เรียนหนักมาก 5555
เพิ่งมีเวลาว่างได้แปลงาน

::Orz::

เรื่องนี้ชอบมากเลย
แปลไปแล้วเขินไป งื๊ออออ

เรื่องนี้เป็นงานแปลเรื่องที่ 7 แล้ว
ฝากติชมด้วยนะคะ

อ่านให้สนุกน้าาาา~

ปล.เห็นจากกระทู้ก่อนๆ ขอโดจินวันพีชกับโซมะมา เดี๋ยวว่างๆ จะหามาแปลให้นะคะ

::Shy::

ปล2. ทำเพจของตัวเองแล้วขอฝากด้วยนะคะ fb.com/misakiDK

::Thankyou::

BiBPY

นางเอกน่ารักจังโว้ย  พระเอกก็หนักเลยนะนั่นหนะกลางห้องเลย

thegift52

คือดีอ่ะ น่ารักจัง เอเลี่ยนจริงจะน่ารักขนาดนี้เลยไหม

ipor

Silverblue

fillisfox

เป็นกำลังใจให้นักแปลครับเอเลี่ยนน่ารักขนาดดนี้ไม่รอด ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

Akira Watanabe

::Sweat:: นี่ซั่มกับเอเลี่ยนแล้วหรอเนี้ย ไปไกลยิ่งนัก

wender_111

สายพันธ์ outdoor ของแท้เลยซินะ อยากลองมั่ง แต่ใจไม่กล้า
แฟนตูนเลิฟฮินะ

elviswhat

เอลี่ยนนี่ก็แปลกจริงๆเลยนะครับเนี่ย แต่ที่น่าสนใจคือการพลางตัวนี่ละ

siwapeeza

TanukiKen

nekki

ฮาตรงที่ลบความทรงจำพระเอกมาแล้ว5ครั้งนี้ละ อยากรู้ว่าแต่ละครั้งเป็นไงบ้าง